Karume atengwa, picha zake zachanwa Z’bar

Karume atengwa, picha zake zachanwa Z’bar

What does he need? Ashakuwa rais, analipwa, analindwa, anapata huduma zote e.t.c. What does Karume need? Mi nadhani anataka kuikomboa Zenj
 
Huyo ndo karume a.k.a Mtoto wa diria,mwana uamsho mkubwa asiye na chembe hata ya shukrani kwa muungano uliombeba,atakula jeuri yake sasa.

Siasa za Zanzibar ni ngumu sana na zimejaa unafiki...

Karume..amuombe Mkapa amkatie plot lushoto...au kikwete ampe shamba bagamoyo.....ajenge Jumba lake akae....aachane na maneno....maneno


Hotuba yake haikuwa mbaya.....labda mwanakijiji ameona mbaya kwa kuwa uongeaji wa Karume unachosha na si wa kusisimua...

As of kuwa baba yake ni Diria au Abdulrahman Babu...that is non issue.....kwani ni wangapi mna uhakika wa asilimia zote kuwa baba zenu mnaowajuwa ndio baba zenu kibayologia?.........waisrael hutambua undugu pasipo Shaka kwa muisrael anayezaliwa na mwanamke......Lakini Leo hii Askari muisrael Akaenda vitani Egypt akarudi na mtoto hawamtambui Hadi wafanye DNA
 
Inawezekana Wazanzibar hawajui wanachokitaka, na kusema ukweli tofauti na wanavyodhani ni wajanja sana lakini ukwelin wa mambo ni kuwa wameshachanganywa na kuchanganyikwa kabisa na wataendelea kuwa chini ya Tanganyika miaka dahari ijayo.

Hawataachwa wapumuwe!!
 
jamani,msimuonee Rais mstaafu kwa kiwango hicho,alichozungumza ni sahihi,kwamba kila mtu anauhuru wa kutoa mawazo yake mbele ya tume ya katiba mpya hata kama mawzo yake hukubaliani nayo,ilmradi havunji sheria,anayetaka serikali mbili,tatu au ya mkataba ni sawa hayo ni maoni ya mtu binafsi,

Kwa hiyo kumfananisha na uamsho ni kumkosea haki,Muungano hauna hati miliki ya wanaotaka serikali mbili peke yao na hawana uhalali wa kutoa maoni peke yao.maoni yote yana fursa sawa mbele ya tume ya warioba.Binadamu tusivyo na shukurani kumbukeni aliyoyafanya karume katika uongozi wake.
 
Karume anataka waliomuua baba yake wajisalimishe bado ana hasira nao ndio maana kaanzisha UAMSHO.
 
Bila shaka walozichana ni "wafuasi wa CHADEMA" Hahahahaaaaa!!!
 
zanzibar hakuna chadema.wazenj 75 percent ni cuf.hotuba ya karume ni nzur kwa yule anayeyaelewa mazingira yasiasa ya zanzibar.kwa wale wanajf musiwe na akili za samaki kama wajumbe za ccm.kama hujawah kusoma siasa za zanzibar kila unaloambiwa utakubali tu kwasababu hutaki kujituma na kupata habar zile usizozifahamu.huku zenj siswari kabla ya hao uamsho leo unapoambiwa na kufahamishwa watu wote wanakua na akili za samaki.
 
Mnanishangaza sana, binaadamu na chuki zenu. Hamuna chengine mnachomchukia karume isipokuwa kuunganisha vyama, na kuitakia zanzibar mazuri! Sasa karume ndo kashakuwa mwanachama wa kawaida tu tuone ataanguka kimaisha?? Apart from him being the president he also was a businessman! Na inaonekana labda hamuzijui mali za karume ndo mana mnaporoja upuuzi wenu tu! Karume kinara wa maendeleo!
 


Amani Karume owes the Union nothing!

Down with the Union!

Akili ya samaki ndo hii.
Mtayarishieni jamaa mapumziko mazuri huko visiwani.
Maana mi ningekuwa rais wa Union nataifisha lile jengo lake opposite na Serena Hotel.
 
Halafu wanachama, wafuasi, mashabiki na wakereketwa wa Uamsho wote wafukuzwe Zanzibar au wafungwe wote ndipo Zanzibar itatulia?

Mara zote ngoma ikiachwa kupigwa, waliokuja kukatika viuno hutawanyika. Watabakia kuimba mioyoni mwao
 
Hivi na yule bingwa wa matusi, Ismail Jusa Ladu, naye kapotelea wapi?

Jusa kajificha baada ya kuumbuliwa na shekhe farid wa uamsho kuwa ni mnafiki mkubwa na mwenzake maalim seif.
 
HIvi kweli Karume bila Muungano angekuwa hapo alipo? Miye hotuba yake ya juzi ile ilinishangaza kuwa kulikuwa na watu wanassikiliza...

Mkuu koti likikubana unapaswa kulivua.

Tuachwe tupumuwe.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Jamani hivi kweli Jusa katokomea wapi?

Anafanya nini, isijeikawa huyu bwana yupo Afghanistan au yuko na hamas akipata mafunzo kama ilivyokuwa kwa Farid wa uamsho!
 
Huyo ndo karume a.k.a Mtoto wa diria,mwana uamsho mkubwa asiye na chembe hata ya shukrani kwa muungano uliombeba,atakula jeuri yake sasa.

taratibu ndugu yangu!una maana bi mkubwa alikuwa mchakachuzi?
 
ccm ukiwa mropokaji basi utapendwa lakini inapo tokea kwao ndio utajua ccm ni ya nani. Karume kusema wanaccm wanavichwa vya samaki lilikuwa tusi tosha hadi kwa jk na wajumbe wote wakiwemo na wale usalama wa taifa. mtoto umleaavyo ndio akuavyo sioni cha ajabu maana hata Nchemba atakuja kuongea hivyo siku moja tusubiri tu.
 
Huyo ndo karume a.k.a Mtoto wa diria,mwana uamsho mkubwa asiye na chembe hata ya shukrani kwa muungano uliombeba,atakula jeuri yake sasa.

Umemtaja baba wa Karume ni Diria je baba yako wewe unamjuaa? Napatwa na mashaka huenda baba za wengine unawajua lakini wako humjui.
 
Nukuu kutoka nyimbo ya Joseph Mbilinyi "aka Sugu". Inasema "Kitu watu wengi hawawezi jua, huwezi kuzuia mvua"

Naomba mnisaidie wana jamvi,Tunapozungumza Uamsho tunadiscuss kitu gani. ni watu au fikra zinazowasilishwa??? Kama ni fikra basi nafikiri hiyo ni mvua sina hakika kama zitaweza kuzuilika.

Kumekuwa na mawazo mengi kwamba Karume atii chama kwa sababu ati ndio kilimpa nafasi ya uraisi. jamani mbona tunaangalia upande mmoj wa coin.

Je sisi tuliosomeshwa bure na serikali ya CCM hivi tunatakiwa kukubaliana kila kitu hata kama tuna fikra tofauti??

Kama baba anaendesha maisha kwa njia ambazo si halali au hukubaliani nazo, je tunatakiwa kuwa kimya bila ku express mawazo yetu kwa kuwa tu anasaidia????


Zidumu fikra za Mwenyekiti na si vinginevyo
 
HIvi kweli Karume bila Muungano angekuwa hapo alipo? Miye hotuba yake ya juzi ile ilinishangaza kuwa kulikuwa na watu wanassikiliza...

Mwanakijiji naipenda sana hiyo footer yako. Naomba uipitie tena. Karume Anapojishauri mwenyewe inakuwaje?
 
Back
Top Bottom