CCM wanamuonea wivu kwa vile kaanzisha chama chake kipya chenye nguvu kinachoitwa UAMSHO
Mkuu Precise pangolin
Picha na akaweke kwenye ofisi zake mpya za uamsho!
Chama
Gongo la mboto DSM
CCM wanamuonea wivu kwa vile kaanzisha chama chake kipya chenye nguvu kinachoitwa UAMSHO
Siku zote tunaamini kuwa Mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe.
na siku zote ukiona tu wanakujadili basi ujue wanakuogopa.
UAMSHO mpo juu sana mpaka Bara wanapata kiwewe.
Mungu Mkubwa.
Uamsho utakuwa historia muda si mrefu mzizi umekatwa nawashauri tu wajisajili kama chama cha siasa; hili lakutumia misikiti ndilo linaloleta mushkeli; si Bara wala Visiwani hakuna anayehofia uamsho; kama hilo lingekuwa na ukweli viongozi wao wasingekuwa ndani leo hii. Uamsho ni kikundi cha wahuni wachache wala hakiwakilishi maoni ya wazanzibari wengi; wamefikia hatua ya kumchinja askari hapo utasema pana dini au siasa? Nadhani mapokezi ya Dr. Shein ni kithibitisho wazanzibar wana imani na serikali yao.
Chama
Gongo la mboto DSM
Well, ukikata miti yote utazuia mvua, which renders the Sugu slogan senseless! Beyond that I agree with everything else you said.Nukuu kutoka nyimbo ya Joseph Mbilinyi "aka Sugu". Inasema "Kitu watu wengi hawawezi jua, huwezi kuzuia mvua"
Hapana, ila kuita mawazo ya wengine akili za samaki ndio akili zenyewe za samaki hizo. Mtu anaposema jamani kila mtu apewe nafasi ya kutoa mawazo yake kuhusu Muungano, hata wale ambao wanaona wangefanya vizuri zaidi kama nchi nje ya Muungano, hawataki Muungano, kuwafunga midomo hao wasitoe mawazo, hizo ndio akili za samaki.Akili ya samaki ndo hii.
Mtayarishieni jamaa mapumziko mazuri huko visiwani.
Nina imani hilo hapo juu sio swali.
Huu ndiyo uzuri wa wewe kuwa mbishi (refer your JF ID) muelewa. Kwamba umeelawa Karume "kuna namna" anawaunga mkono Uamsho, Ila ili kuendeleza taratibu za ubishi , unataka tuanze kubishania suala la source/references of info.
Well, ukikata miti yote utazuia mvua, which renders the Sugu slogan senseless! Beyond that I agree with everything else you said.
Hapana, ila kuita mawazo ya wengine akili za samaki ndio akili zenyewe za samaki hizo. Mtu anaposema jamani kila mtu apewe nafasi ya kutoa mawazo yake kuhusu Muungano, hata wale ambao wanaona wangefanya vizuri zaidi kama nchi nje ya Muungano, hawataki Muungano, kuwafunga midomo hao wasitoe mawazo, hizo ndio akili za samaki.
Akili za samaki zinafanya kazi hivi: Chengu mmoja akiwa mbele ya msafara utakuta utitiri mzima wa samaki unamfata nyuma bila kujua manufaa ya ile safari. Wa mbele akiingi chaka wote wanaingia chaka. Mtu mmoja akasema mwaka 1964, wakati kuna watu milioni 8, kwamba kitu fulani kinatufaa, basi mpaka leo watu wamezaliana kama samaki wamefika milioni 40 na wote bado wanafuata ule utitiri bila kujiuliza tumefika wapi na safari ile, manufaa yake yako wapi? Akili za samaki!
Wanatokea baadhi wanasema jamani turuhusu mawazo huru kuhusu mustakabali wa nchi yetu, wanatukanwa. Ndio akili za samaki!

Mkuu chama huyu jamaa ni gaidi ndio tatizo la ccm kukumbatia watoto wa vigogoMkuu Precise pangolin
Picha na akaweke kwenye ofisi zake mpya za uamsho!
Chama
Gongo la mboto DSM
HIvi kweli Karume bila Muungano angekuwa hapo alipo? Miye hotuba yake ya juzi ile ilinishangaza kuwa kulikuwa na watu wanassikiliza...
Kwenye mahojiano maalum kabla ya sherehe za muungano mamake na huyo huyo Karume alikiri mchana kweupe kuwa baada ya kifo cha mmewe serikali ya mapinduzi ilimtelekeza yeye pamoja na family yake mpaka mwalimu Nyerere alipoingilia kati na kuokoa jahazi kwa hiyo kuna hatihati kama mambo yange kuwa yanaenda kivyaovyao uenda familia ya hayati Karume isingeshirikishwa kamwe kwenye siasa tenaTaso;5049776]Samahani Mkubwa, nashindwa kujizuia kurudia alichosema Karume, kwamba hizi ndio zenyewe "akili za Samaki." Mlimpa nafasi ya kutoa nasaha zake ili aseme nini ambacho chama kizima au Watanzania wote mngekubaliana nae, Neno la Uzima na hadithi za Mtume? Unashangaa waliendendelea kumsikiliza, ulitaka wampopoe mayai-viza ashuke jukwaani? Kutaka kuhubiriwa imani yako ya mawazo yale yale tu ndio alizosema "akili za samaki!"
To the more substantive matter, would Karume be where he is were it not for the Union? Most definitely. For starters, Karume got where he is because of his pedigree, his father's name ramrodded him to leadership even when his party bucked him (Billal actually shellacked him miserably in party polls). And his father is far from a creature of the Union. The elder Karume was President of a country before he was demoted to a vice in the advent of the Union. In the same sense, it is not farfetched to say that outside the Union Karume could have given the farewell speech as the head of Afro Shiraz Party, not as a second fiddle to Dodoma's party hochos.
Amani Karume owes the Union nothing!
Down with the Union.
Nadhani chadema ilikuwa ya pili baada ya ccm? amaUmeshawai kumuona mbwa kuingia msikitini wewe? Umeshasahau Jimbo la UZINI Kambi yote ilihamia kule huku Slaa and his co. waking'atwa na mambu na kudandamwa na majongoo lakini mwisho wa siku waliambulia Kura 40!!