Je, unaielewa vipi nchi ya Italy?

Je, unaielewa vipi nchi ya Italy?

secret societies karibu zote ukizifuatilia saana ndani kabisa unakuta kuna link japo sio direct au nyembamba sana na hii system. Hakuna founder wa Scottish rite, Knights,etc ambao hawakuwa na uhusiana nao. Hii tunayoiongelea ni top and open layer. lakin behind the scene inabidi uanzie kuresearch na hii kitu inaitwa Black pope, na operation nyingi siko katika form ya THESIS +ANTITHESIS=SYSNTHESIS. Sisi raia wa kawaida hapa duniani huwa tunaishia kushangaa matokeo tu

Haahaaa mkuu!
Umenikumbusha mbali sana Karl Marx kwenye The Poverty of Philosophy. (Thesis+Antithesis=Synthesis)
It sounds crazy but, if you have closer look it makes a lot of sense:

  1. The Church Vs Heretics= Enlightenment, Rennaisance, Reformation
  2. The Upper Class Vs The Middle Class= Industrial revolution, Luddism and Chartism movements.
  3. Imperialism VS Nationalism= World War One
  4. Democracy Vs Dictatorship= World War two
  5. Capitalism Vs Communism= Cold-war
  6. World Zionism Vs Islam= We are yet to see the results of a showdown
In history there are always Heroes and Villains
Albert Pike knew this many centuries Ago.
 
kiongozi unmaanisha dola iliyokuwa chini ya huyu mbabe Genghis Khan, akitawala kuanzia china hadi east europe

Heheee ndiyo mkuu.Walifika Eastern Europe bila hata ubishi
Genghis Khan alifika hadi sehemu za Muscovy now Moscow.
Marco Polo katika tembea zake aliwahi kutoka Roma hadi kwa Mjukuu wa Geghis Khan, Emperor Qubhlai Khan.
Anaelezea jinsi Papa alivyotuma maombi kwa mfalme ili aweze kufanya biashara kupitia Chinese Silk road.

Sasa Western Books huwa wanasema Mongols were Barbarins,
Lakini ukweli Mongols were very civilized. This is According to Marco Polo.
It had religious tolerance and cultural tolerance.

Now they invented things like Modern Guerrilla Warfare.
Walikuwa wanakunywa damu ya farasi inawafanya watembee muda mrefu.
Modern archery techniques Mongols ndiyo wanasifika.

Na kuna research imetolewa mwaka 2003 inasema katika watu 200 Asia na Eastern Europe moja ni descendant wa Genhis Khan. Sasa ukiangalia hiyo genetic expression vizuri ndiyo utajua ni jinsi gani jamaa walizagaa.
Na Khan alikuwa na wake wengi saaana na alikuwa anazaa nao sana, akiamini dola yake itakuwa na damu yake.
Lakini kutokana na kuwa nyuma kwa teknolojia kwa miaka kwa karne ya 11 na 12 ilikuwa ni ngumu ku-maintain information within the empire na empire ilikuwa kubwa sana.

But Mongols were legends,
Hadi Pope alivyoona wanatishia influence yake akasema "Khan is a spawn of Satan"
Alienda kuomba kufanya biashara na hili taifa baada ya kuona majaa hawajali dini yake.
Huwezi kukuta hii kwenye history za ulaya lakini huu ndiyo ukweli.

Links:logs.discovermagazine.com/gnxp/2010/08/1-in-200-men-direct-descendants-of-genghis-khan/#.V2Vwk9J95dg
Link:Genghis Khan, Thomas Jefferson and Adam | Understanding Genetics
Link:http://empires.findthedata.com/l/2/Mongol-Empire

Consigliere you may wanna read this.
 
Haahaaa mkuu!
Umenikumbusha mbali sana Karl Marx kwenye The Poverty of Philosophy. (Thesis+Antithesis=Synthesis)
It sounds crazy but, if you have closer look it makes a lot of sense:

  1. The Church Vs Heretics= Enlightenment, Rennaisance, Reformation
  2. The Upper Class Vs The Middle Class= Industrial revolution, Luddism and Chartism movements.
  3. Imperialism VS Nationalism= World War One
  4. Democracy Vs Dictatorship= World War two
  5. Capitalism Vs Communism= Cold-war
  6. World Zionism Vs Islam= We are yet to see the results of a showdown
In history there are always Heroes and Villains
Albert Pike knew this many centuries Ago.
hapa uongezee
JEWS VS NAZI == CREATION OF ISRAEL POLItical state
ISRAEL VS Parestina ==????
ISIS VS REST OF THE WORLD ==???
TERROLISM VS REST OF THE WORLD == ERADICATION OF RELIGIOUS EXTREMEST(PARTIAL RELIGIOUS BEINGS)
Heheee ndiyo mkuu.Walifika Eastern Europe bila hata ubishi
Genghis Khan alifika hadi sehemu za Muscovy now Moscow.
Marco Polo katika tembea zake aliwahi kutoka Roma hadi kwa Mtoto wa Geghis Khan, Emperor Qubhlai Khan.
Anaelezea jinsi Papa alivyotuma maombi kwa mfalme ili aweze kufanya biashara kupitia Chinese Silk road.

Sasa Western Books huwa wanasema Mongols were Barbarins,
Lakini ukweli Mongols was very civilized According to Marco Polo.
It had religous tolerance and cultural tolerance.

Now they invented things like Modern Guerrilla Warfare.
Walikuwa wanakunywa damu ya farasi inawafanya watembee muda mrefu.
Modern archery techniques Mongols ndiyo wanasifika.

Na kuna research imetolewa mwaka 2003 inasema katika watu 200 Asia na Eastern Europe moja ni descendant wa Genhis Khan. Sasa ukiangalia hiyo genetic expression vizuri ndiyo utajua ni jinsi gani jamaa walizagaa.
Na Khan alikuwa na wake wengi saaana na alikuwa anazaa nao sana, akiamini dola yake itakuwa na damu yake.
Lakini kutokana na kuwa nyuma kwa teknolojia kwa miaka kwa karne ya 11 na 12 ilikuwa ni ngumu ku-maintain information within the empire na empire ilikuwa kubwa sana.

But Mongols were legends,
Hadi Pope alivyoona wanatishia influence yake akasema "Khan is a spawn of Satan"
Alienda kuomba kufanya biashara na hili taifa baada ya kuona majaa hawajali dini yake.
Huwezi kukuta hii kwenye history za ulaya lakini huu ndiyo ukweli.

Links:logs.discovermagazine.com/gnxp/2010/08/1-in-200-men-direct-descendants-of-genghis-khan/#.V2Vwk9J95dg
Link:Genghis Khan, Thomas Jefferson and Adam | Understanding Genetics
Link:http://empires.findthedata.com/l/2/Mongol-Empire

Consigliere you may wanna read this.
Uko vizuri mkuu, Khan nilimuelezea kdg katika hii thread
Vitu vizuri ambavyo madikteta 05 wamefanya na kuacha historia duniani
 
Haahaaa mkuu!
Umenikumbusha mbali sana Karl Marx kwenye The Poverty of Philosophy. (Thesis+Antithesis=Synthesis)
It sounds crazy but, if you have closer look it makes a lot of sense:

  1. The Church Vs Heretics= Enlightenment, Rennaisance, Reformation
  2. The Upper Class Vs The Middle Class= Industrial revolution, Luddism and Chartism movements.
  3. Imperialism VS Nationalism= World War One
  4. Democracy Vs Dictatorship= World War two
  5. Capitalism Vs Communism= Cold-war
  6. World Zionism Vs Islam= We are yet to see the results of a showdown
In history there are always Heroes and Villains
Albert Pike knew this many centuries Ago.
Mkuu umenikumbusha mbali ila hiyo no 6 kuna hatari kubwa siku za usoni.
 
Heheee ndiyo mkuu.Walifika Eastern Europe bila hata ubishi
Genghis Khan alifika hadi sehemu za Muscovy now Moscow.
Marco Polo katika tembea zake aliwahi kutoka Roma hadi kwa Mtoto wa Geghis Khan, Emperor Qubhlai Khan.
Anaelezea jinsi Papa alivyotuma maombi kwa mfalme ili aweze kufanya biashara kupitia Chinese Silk road.

Sasa Western Books huwa wanasema Mongols were Barbarins,
Lakini ukweli Mongols was very civilized According to Marco Polo.
It had religous tolerance and cultural tolerance.

Now they invented things like Modern Guerrilla Warfare.
Walikuwa wanakunywa damu ya farasi inawafanya watembee muda mrefu.
Modern archery techniques Mongols ndiyo wanasifika.

Na kuna research imetolewa mwaka 2003 inasema katika watu 200 Asia na Eastern Europe moja ni descendant wa Genhis Khan. Sasa ukiangalia hiyo genetic expression vizuri ndiyo utajua ni jinsi gani jamaa walizagaa.
Na Khan alikuwa na wake wengi saaana na alikuwa anazaa nao sana, akiamini dola yake itakuwa na damu yake.
Lakini kutokana na kuwa nyuma kwa teknolojia kwa miaka kwa karne ya 11 na 12 ilikuwa ni ngumu ku-maintain information within the empire na empire ilikuwa kubwa sana.

But Mongols were legends,
Hadi Pope alivyoona wanatishia influence yake akasema "Khan is a spawn of Satan"
Alienda kuomba kufanya biashara na hili taifa baada ya kuona majaa hawajali dini yake.
Huwezi kukuta hii kwenye history za ulaya lakini huu ndiyo ukweli.

Links:logs.discovermagazine.com/gnxp/2010/08/1-in-200-men-direct-descendants-of-genghis-khan/#.V2Vwk9J95dg
Link:Genghis Khan, Thomas Jefferson and Adam | Understanding Genetics
Link:http://empires.findthedata.com/l/2/Mongol-Empire

Consigliere you may wanna read this.
Thanks for this Mkuu. This will be my 'date' on this sunday.
 
Ndio mfumo wa organized crime ulianzia(Mafia) katika kisiwa cha Sicily..
 
Mkuu unapotea sana waitaly wataanzisha vipi uislamu?
Italy kabla walikua na miungu yao na hii ni kabla ya kuupokea ukristo rasmi
Uislam ulianzishwa na muhamad karne ya 6 na kusambaa mno katika karne ya 7 watu wakilazimishwa kua waislamu kwa nguvu wakiwamo wakristo wa othodoks ndipo waothodoks walipoomba msaada kwa wakristo wenzao wa katoliki na hapa ndipo chanzo cha vita ya msalaba iliyoendelea karne nyingi zilizofuatia
Unajua ni nani waliomfundisha hayo maandiko? Unajua ni nani walimhifadhi Mtume Mohammad kipindi anaandamwa ili auawe wakati akihubiri na kuutangaza uislam? Hizo karne za wakristo na orthodox kuuawa na kulazimishwa kuingia uislam ni za baadaye sana, Mtume Mohammad hakulazimisha watu kuingia kwenye uislam kwa upanga.
Zama za kulazimishana zilifuata miaka ya baadaye ambapo watu walianza kujitafsiria maandiko to serve their purposes ambapo yakawamega wao kwa wao pia.
 
Unajua ni nani waliomfundisha hayo maandiko? Unajua ni nani walimhifadhi Mtume Mohammad kipindi anaandamwa ili auawe wakati akihubiri na kuutangaza uislam? Hizo karne za wakristo na orthodox kuuawa na kulazimishwa kuingia uislam ni za baadaye sana, Mtume Mohammad hakulazimisha watu kuingia kwenye uislam kwa upanga.
Zama za julazimishana zikifuata miaka ya baadaye ambapo watu walianza kujitafsiria maandiko to serve their purposes ambapo yakawamega wao kwa wao pia.
Kunaex-jesuit anaitwa Alberto Rivera, Huyu kama ni kweli aliyoyasema Kuhusu Khadijah na Fatimah basi
Maelezo yako yote ni valid. Tatizo Historia hii ilipotezwa kufuta uhalisia inabaki kuwa kama conspiracy
 
Unajua ni nani waliomfundisha hayo maandiko? Unajua ni nani walimhifadhi Mtume Mohammad kipindi anaandamwa ili auawe wakati akihubiri na kuutangaza uislam? Hizo karne za wakristo na orthodox kuuawa na kulazimishwa kuingia uislam ni za baadaye sana, Mtume Mohammad hakulazimisha watu kuingia kwenye uislam kwa upanga.
Zama za kulazimishana zilifuata miaka ya baadaye ambapo watu walianza kujitafsiria maandiko to serve their purposes ambapo yakawamega wao kwa wao pia.

Hiki kitu kilisemwa pia na Allan West (republican ) US, kuwa killing in Islam didn't start in beginning but only when Mohamed went to madina .

You can view him in Facebook post by the above name
 
ila bro sidhani kama uko sahihi kusema kwamba waitaliano wameanzisha ukatoliki! kwa hilo hapana Ukatoliki haujaanzia italia licha kanisa kuitwa Kanisa katoliki La Roma
Hili si suala la kubisha ila ni la kusoma tu ! .....hata hilo neno 'Roman Catholic' haliakisi Dini. Mkwawe
 
1. Lugha yake ya kitaliano inasemekana ni lugha nyepesi mno kwa kujifunza kwa kusoma kuandika na kuongea haswa kama unaijua vizuri lugha ya kiingereza(wana maneno mengi sana ya kiingereza na yanaandikwa kama yanavyotamkwa)

2.Wanaongoza kwa ubunifu wa kutengeneza viatu haswa vya ngozi.

3.Ni ya pili kwa (a) utengenezaji wa pafyumu duniani (b) fasion za nguo (c) Kumbi za starehe n.k. Inayoongoza hapo kwa vyote hivo ni France.

4.Ndiko inakosemekana kulipoanzishwa soka ya kulipwa.

5.Ni nchi inayopokea wahamiaji wengi sana wanaotoka Afrika kwa kupitia baharini kutokana na ukaribu wake na Bara la Afrika.

6.Licha ya kuwa wao ndio waanzilishi wa ukatoriki,lakini kwa takwimu za hivi karibuni inaelezwa vijana wengi wa kitaliano kati ya 65% - 70% hawaamini uwepo wa mungu huku wale wanaoamini uwepo wake ambao ni kati 30% - 35% kati yao 20% hawajawahi kuingia kanisani kabisa.

Nitaendelea baadae.
Aione Mkwawe !
 
Back
Top Bottom