Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.

Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.

Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.

Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF


Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
Sasa kujaribu bahati yake ni tatizo?

kwani wanaoenda lodge wote wanaolewa na walioenda nao huko lodge?
 
Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.

Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.

Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.

Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF


Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr

We ndo una Matatizo, kwa hiyo unafikiri sisi ni kama huyo Boda boda?
 
Wanaume tuache hivi hivi.

Siku moja waifu ananionesha meseji ya jamaa mmoja hivi anamtongoza, toka kitambo, jamaa kaanza wife hana ujauzito, mpaka wife ana mimba ya miezi karibia 6 jamaa anazoza tu 🤣😂.
Ndio waifu hivi wanaume nyie mkoje, huyu anajua nimeolewa anatongoza tu, haya nina mimba kubwa kama hii bado hakomi, "

Nikacheka tu nikamwambia "ndio wanaume, japo si wote" 🤣😂

Ikawa kesi nikaambiwa na mimi nitakuwa hivi hivi"
Nikacheka nikapita hivi 🤣😂

We unazungumzia mtu kwenda lodge huenda hajatafunwa labda, watu wanapiga 3some, watu wananunua malaya, wanaona kabisa katoka kubanduliwa nae ananunua huyo huyo, vijana wa hovyo telegram wananunua mwanamke ambae video yake inaonesha anabanduliwa, tena anaweka mwanamke mwenyewe.

Katika dunia hii ambayo bikra ya mku-ndu imekuwa fifte fifte, yaani wanawake 10 basi wa5 wametatuliwa marinda na wa5 wazima na nina wasiwasi sasa hivi ikawa 7 kwa 3...
Unashangaa hayo binti sayuni?

Dunia ishavua kijora hii imebaki na bikini.
 
Wanaume tuache hivi hivi.

Siku moja waifu ananionesha meseji ya jamaa mmoja hivi anamtongoza, toka kitambo, jamaa kaanza wife hana ujauzito, mpaka wife ana mimba ya miezi karibia 6 jamaa anazoza tu 🤣😂.
Ndio waifu hivi wanaume nyie mkoje, huyu anajua nimeolewa anatongoza tu, haya nina mimba kubwa kama hii bado hakomi, "

Nikacheka tu nikamwambia "ndio wanaume, japo si wote" 🤣😂

Ikawa kesi nikaambiwa na mimi nitakuwa hivi hivi"
Nikacheka nikapita hivi 🤣😂

We unazungumzia mtu kwenda lodge huenda hajatafunwa labda, watu wanapiga 3some, watu wananunua malaya, wanaona kabisa katoka kubanduliwa nae ananunua huyo huyo, vijana wa hovyo telegram wananunua mwanamke ambae video yake inaonesha anabanduliwa, tena anaweka mwanamke mwenyewe.

Katika dunia hii ambayo bikra ya mku-ndu imekuwa fifte fifte, yaani wanawake 10 basi wa5 wametatuliwa marinda na wa5 wazima na nina wasiwasi sasa hivi ikawa 7 kwa 3...
Unashangaa hayo binti sayuni?

Dunia ishavua kijora hii imebaki na bikini.
Wanaume mna balaa sana, mna hitaji maombi ya nguvu
 
Back
Top Bottom