Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,056
- 82,642
kuteleza raha sanaMuhimu utelezi tu.
kuteleza raha sanaMuhimu utelezi tu.
😂😂😂😂😂Daaah unanikumbusha mbali sana mkuu now sili mashangazi nakomaa na watoto wa shulewe na hiyo pc pc, ndo iliwasha dawa ya mbu kidg ikuondoe uhai ? ama ni iliyokupa UTI
nilisahau kaka😂😂😂😂 Kaka pale kipindi unacheki mechi yaani ungejaribu kupiga kelele ukisema ""pooor brain "" walaah tungeonana
Alitakiwa abebwaje ili asionekane wa bei chee?Demu WA bei chee huyo mteremko unabebwaje kama parcel 📦 unapelekwa kuliwa hata ingekua Mimi ningejaribu bahat yangu
Daaah aiseee..nilisahau kaka
Mkuu Mimi nakuunga mkono katika hilo, nyeto ni salama zaidi kuliko papuchi yenye walakini maana mkono wako na kilainishi havina vimelea vya hatari kama vile vipatikanavyo katika kipochi manyoya.Ndo mana mm najihusisha na shughuli za upigaji nyeto tuu, mambo ya kupewa umeme na kubaki kilo mbili kisa kushindwa ku-control nyege zangu sitaki aisee
secretarybird kuna kipindi nilipiga nyeto mpaka ukuni ukawa na blue 🙌 ndo nataka hvy sasa 🔥
Em fungua kuna jambo la kusikitika pamoja nawe nataka kukushirikisha 😎Mie nimeamuaga nifunge kabisa, maana ni hatari
Uwiii hapo umewawezaAhhhh wapi!
Wanaanzaje kwanza
Nina lipa namba kwa kazi hii.
Fact and not an opinion 😎Muhimu utelezi tu.
Unakuta nyapu ina sura kama ya Intelligent businessman unadhani hapo Kuna usalama 🙌Mkuu Mimi nakuunga mkono katika hilo, nyeto ni salama zaidi kuliko papuchi yenye walakini maana mkono wako na kilainishi havina vimelea vya hatari kama vile vipatikanavyo katika kipochi manyoya.
Tusikitike hapa mkuu😁😁Em fungua kuna jambo la kusikitika pamoja nawe nataka kukushirikisha 😎
Mambo malkia wa moyo wangu 😎Saaaaaana
Yaani ukiwa na profile picture ya kike Jf, ni tiketi ya wanaume kuja Pm.
Ipo siku atashikishwa mtu mjegeje huko Pm.
Muda haujafika tu
N jambo la siri plz 😎Tusikitike hapa mkuu😁😁
Humu ni kukaa kwa password.Maninaaaa...
Kuna siku nikaona mdada anataka mwanaume kule kwa uzi wa love connection...
Bana wee si nikajichanganya daaaaah aiseeee..
Humu ndani kuna mafaza hawajiheshimu..
Hawana akili an bora mimi najiita poor brain..
Yule ni faza alafu anajiita jina la kike na kaandika uzi anataka mwanaume kaweka na vigezo..
Naenda nashusha swaga anaanza kunitukana na kutaja viungo vya kike...
Nikamuomba msamaha yakaisha..
Mpaka leo tunapishana tuu ila maisha haya..
Humu ndani anayejitambua sana sana ni vishu na Dennis Roberts... Au vishu ndo huyo huyo dennis japo wanasma dennis ni lamomy
Mkuu mi nikiona mwanamke anarusha yale maji yake kwa mbembwe huwa nachangangikiwa kwa furaha utadhani nimeingia peponi.kale kamchezo ni katamu mno usiombee upate wa kutoka bukoba watamu mno
Kumbe hadi ww una taarifa zake 🙌 nchi ngumu sana hiHuyu tena😁😁🙌
Angekod usafiri unaoeleweka, gari.Alitakiwa abebwaje ili asionekane wa bei chee?
Siku hizi hamububujikwi machozi!Em fungua kuna jambo la kusikitika pamoja nawe nataka kukushirikisha
Wewe mwanamke akikwambia hakupi hadi ndoa, unaweza kuvumilia?Ninachokiamini ni kuwa huyo mdada si bikra, na inawezekana huko alienda kutafuta hela za kununua nywele feki au kope feki..
Hvo kabla hamjawasodoa wanaume, hakikisheni mnautunza ubkra hadi kwa atakaye kuoa na mheshimu la sivyo mambo haya si magumu yataendelea kuzungumzika tu siku hadi siku mpaka kinachakaa!