Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Mwanamke anaejiheshimu hawezi kuwa na muda wa kumsikiliza mtu mgeni kama huyo na tayari nia yake alishaijua, zima batani ya attention&response kama upo na mahusiano.

Sio kila mtu anastahili attention&response yako kwenye maisha, usumbufu mwingine huwa mnauruhusu wenyewe.

Mimi nikichukua namba nikakosa response sihangaiki hata pisi iwe kali vipi. Wengi mnajirahisisha sana mtaliwa na muachwe na kilio.
 
Mwanamke anaejiheshimu hawezi kuwa na muda wa kumsikiliza mtu mgeni kama huyo na tayari nia yake alishaijua, zima batani ya attention&response kama upo na mahusiano.

Sio kila mtu anastahili attention&response yako kwenye maisha, usumbufu mwingine huwa mnauruhusu wenyewe.

Mimi nikichukua namba nikakosa response sihangaiki hata pisi iwe kali vipi. Wengi mnajirahisisha sana mtaliwa na muachwe na kilio.
Asante kwa ushauri mkuu
 
Back
Top Bottom