Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Ifike muda wanaume mjipende na kujiheshimu

Wale wa buguruni wanajulikana wanafanya nini lakini wanaendelea kupata wateja
 
Your mind is so limited. I don't think you've heard about Astrophysics 😀

Nothing diabolical about it. Anyone who go chase after pussies is sane to you, trying to please strangers ni normal to you.

The sad truth, men who puruse hoes just to them happy always makes me wonder. 😀
Astrophysics has nothing to do with astrology.

Stay in school and stop embarrassing yourself 🤦🏽‍♀
 
Siyo boda tu wanaume wengi tu wa hivyo wapo hata humu, huwa nashangaa sana yaani mtu hata sura yako haijui ila kwasababu anakuona kwenye nyuzi anakuja kukutongoza PM, je kama anatongoza jini, loh! Wanaume wana ujasiri wa ajabu
Majini hayajuagi kusoma bwana yalikimbia umande uache kutupanga huko PM tutazama kama kawa
 
Sasa unaoaje na humtombi uliemuoa unategemea nini km sio sisi wajuba bodaboda kumbodaboda mkeo?
Aliyekwambia simtimbi niliyeoa ni nani, napataje watoto

Shida yako unadandia message au reply hujui unachojibu

Mwanaume rijali hawezi hangaika na wananwake wa watu hata siku moja.
 
Kama demu anachangiwa sembuse kukuona unaenda kudinywa...! Kila mtu ale kadri ya uwezo wake
 
Aliyekwambia simtimbi niliyeoa ni nani, napataje watoto

Shida yako unadandia message au reply hujui unachojibu

Mwanaume rijali hawezi hangaika na wananwake wa watu hata siku moja.
Bodaboda wa mkeo unamjua ni nani ambae mkeo hua anambong'olea kule lodge?
 
Back
Top Bottom