kiss ov love
JF-Expert Member
- Jan 21, 2025
- 9,388
- 16,188
- Thread starter
- #361
Ukirequest pale kuna option ya kupiga aliniambia alimpigiaMkuu alipataje number yako?
Ukirequest pale kuna option ya kupiga aliniambia alimpigiaMkuu alipataje number yako?
Has kumbe lenye tangazo 'nisome mimi ni some mimi'Alivaa gauni flani hivi siyo fupi la kawaida tu
Hujaelewa gauni halikuwa fupi mkuuHas kumbe lenye tangazo 'nisome mimi ni some mimi'
Reading me read me ana buy me buy me
Mkuu, huku siyo salama kuweka picha ya mtuWeka picha ya huyo rafiki yako tuone kwa nini boda aliomba mechi.
😁😁😁mkuu, umenichekesha sanaWabongo bhana yaani kutongozwa mnaona ajabu sana na unakuta ni lizee unaongea hivi baadae mnakuja kutafuta wanaume mtandaoni wanaowataka huko mtaani mnawatangaza kama wahaini..
Nimegundua wanaume tumebaki wachache sanaUkirudi ukiwa mwanamke nitafute niwe nakutomba, case closed
Tushaombewa toka matumboni mwa wazazi wetu.Wanaume mna balaa sana, mna hitaji maombi ya nguvu
SawaTushaombewa toka matumboni mwa wazazi wetu.
Nyie kausheni,vsiei tunaenjoy maisha, tunajua dunia tunapita
Hata nyie zinawasumbuaga sanaKabisa mkuu, na nyie huwa mnaendeshwa sana na hizo
Lakini hazitupelekeshi kutaka kuliwa na yeyote kama nyie mnavyobaka hadi wanyamaHata nyie zinawasumbuaga sana
Wake za watu mbona mnatugawia sans siisi....Wanaume wa siku hizi, hizi mbanga wanazo kabisa.
Tena wengine sio bodaboda kama secretarybird, mwanaume mwingine anakuokoa katikati ya kundi la wanaume waliokubaka na bado siku 4 au 5 mbele ataomba game tena bila condom.
Wanaume, hizi nyege zenu huwa hamna pa kuzipeleka?
piga hata ya makalio tuMkuu, huku siyo salama kuweka picha ya mtu
Mmmh, wanyama tena wanawake wote hawa ubake mnyama hzo sio nyege za kawaida utakuwa upungufu wa akiliLakini hazitupelekeshi kutaka kuliwa na yeyote kama nyie mnavyobaka hadi wanyama
Utashangaa ila kuna watu wanabaka wanyama, vichaa, watoto na hata ndugu zao wakiwa kwenye hiyo hali wanashindwa kujicontrooMmmh, wanyama tena wanawake wote hawa ubake mnyama hzo sio nyege za kawaida utakuwa upungufu wa akili
Makalio yake yapo kama ya yule Mahondawpiga hata ya makalio tu
Mbadilike kuna magonjwa
HayaHata sisi tunayo tungeweza kukupa, unajuaje boda boda anayo
Aisee ni noma.... Nyie siku hizi mnajimaliza wenyewe kimya kimya na midoliUtashangaa ila kuna watu wanabaka wanyama, vichaa, watoto na hata ndugu zao wakiwa kwenye hiyo hali wanashindwa kujicontroo