KERATO MOMBAA
JF-Expert Member
- Feb 4, 2025
- 4,501
- 6,044
Naona mnasikitika tu!Akina nan?
Wapi mshangazi au ndye ka login kama nusratt?
Naona mnasikitika tu!Akina nan?
Sasa si uvae kondom usimwagie ndani ili uone kiwango, rangi na ubora wa sperm zako.Halafu nyeto inakufanya upime kiasi cha mbegu ambacho unakitoa, pamoja na ubora wa mbegu zako.
Ni ngumu sana kutathmini kiwango na ubora mbegu uimwagayo papuchini mkuu aise.
Ila story hii tamu sana.😂😂😂😂 Daaah hatareee sana aiseeee...
Halafu bibiye naye anachezesha mguu kwa mbwembwe yaani legs shaking ogazimu ndo napagawa haswa.Maninaaaa
Yanavyoshindana kutoka ndani na kale ka sauti..
Halafu au ngoja maana mwanasheria wangu sijamuona anakomenti hapa
Namsapoti mbaga 😂.Wewe Kote kote upo kwenye nyeto upo, kwenye kuzichakata upo duh😁😁🙌
Wewe upo upande upi sasa?Namsapoti mbaga 😂.
Punguza shobo wewe.Naona mnasikitika tu!
Wapi mshangazi au ndye ka login kama nusratt?
Ushauri huu ni mzuri na nitaufanyaia kazi.Sasa si uvae kondom usimwagie ndani ili uone kiwango, rangi na ubora wa sperm zako.
Sawa.Ushauri huu ni mzuri na nitaufanyaia kazi.
Nilipokuwa form V na VI kwa sababu ya ukata wa papuchi nilichagua nyeto lakini baada ya kumaliza form six nikarudi katika Ulimwengu wa mbususu nikajisemea "nyumbani kumenoga".Wewe upo upande upi sasa?
Ndio mkuu, ndo shughuli zangu hizo sasa hv nimejiajiri mana nilikuja pm kwako unitafutie kazi ila naona umeuchuna.kaka unapanda mnazi na mkono mmoja 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀
Unawahi wapi?Sawa.
Nikutakie usiku mwema💤💤💤
Ww jamaa msaliti sana, kumbe nanyetuka pekee yangu miaka yote hiyo.Nilipokuwa form V na VI kwa sababu ya ukata wa papuchi nilichagua nyeto lakini baada ya kumaliza form six nikarudi katika Ulimwengu wa mbususu nikajisemea "nyumbani kumenoga".
Hadi tunavyoongea Mimi na mbususu mbususu na mimi.
Dah ila ww mtoto ww bc tuuIla jamani pussy ipewe heshima yake🙌🙌🙌🙌🙌
Hiki kitu jamani inaongeza ujasiri kichwani kwa mwanamke yeyote.
Sawa mnasemaga kuwa inatisha kwa sura na muonekano, ila ndio hii hii huwa inabeba 75% ya 🧠 wa wanaume 😃😃😃.
Au nasema uongo ndugu yangu?
100%Usichojua sisi wanaume tunawaona wanawake wanaoingia logde ni kama wanajiuza tu.
Mambo ya artificial insemination 😅.Ndio mkuu, ndo shughuli zangu hizo sasa hv nimejiajiri mana nilikuja pm kwako unitafutie kazi ila naona umeuchuna.
Ila kuanzia mwakani kuna project yangu ntaianzisha rasmi, nimefanya uchunguzi wa kitabibu nikagundua kuwa bao langu linaweza kuwapa mimba wanawake tasa, hvy kuanzia mwakani Ntaanza kuuza bao zangu zilizotokana na nyeto, pia kulala na hao wanawake kama mume zao wakiruhusu hilo 🔥
Tayari nna ODA nyingi, nyingine za kimataifa ila kwa sasa najiweka vizuri kiafya ili kuanza kazi hiyo mwakani nikiwa vzr kiafya zaidi.
TayariDah ila ww mtoto ww bc tuu
Waingereza wanita 'PUDENDA'.Ila jamani pussy ipewe heshima yake🙌🙌🙌🙌🙌
Hiki kitu jamani inaongeza ujasiri kichwani kwa mwanamke yeyote.
Sawa mnasemaga kuwa inatisha kwa sura na muonekano, ila ndio hii hii huwa inabeba 75% ya 🧠 wa wanaume 😃😃😃.
Au nasema uongo ndugu yangu?
Hahahaha Kaz kweli kweli😂😂😂😂😂Daaah unanikumbusha mbali sana mkuu now sili mashangazi nakomaa na watoto wa shule