Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,935
- 131,347
Ndugu yangu acha ufala bc😂Mkuu mi nikiona mwanamke anarusha yale maji yake kwa mbembwe huwa nachangangikiwa kwa furaha utadhani nimeingia peponi.
Ila jamani 🤔.
Ndugu yangu acha ufala bc😂Mkuu mi nikiona mwanamke anarusha yale maji yake kwa mbembwe huwa nachangangikiwa kwa furaha utadhani nimeingia peponi.
Ila jamani 🤔.
We unafikiri nimeacha!Ww jamaa msaliti sana, kumbe nanyetuka pekee yangu miaka yote hiyo.
Nimesikitika sana 😠na nimegundua style mpya ya nyeto na usinipigie simu mana sitaki upate maarifa mapya 😎
Mm si ma mviPunguza shobo wewe.
Utakuja kujinyea jukwaani.
Sisi ni watu 2 tofauti
wa blue we
Hapana bhana, wananisingizia hao.Salama tu mume wa wake wengi.
Niko salama kabisa kipenzi
Namaanisha kuwa nikimwona kwenye ponografia, huku nakwea mnazi kwa mkono mmoja tu 😅.Ndugu yangu acha ufala bc😂
Sijui kaenda wapi nina wasi wasi, na wasi ndo akili!
Huo utamu unaitwa VAYEURISMNamaanisha kuwa nikimwona kwenye ponografia, huku nakwea mnazi kwa mkono mmoja tu
Tayari nnTayari
Mm nipo lindo, kuna mahali nalinda usiku huuSijui kaenda wapi nina wasi wasi, na wasi ndo akili!
AU ANA mbaga jr muda huu?
Mwambaaa! Nina wasiwasi, ngoja nitamtag secretarybirdMm nipo lindo, kuna mahali nalinda usiku huu
Mambo ya fok fok fok fok hadi utakaporidhika mwenyewe 😅Huo utamu unaitwa VAYEURISM
Amini hvy mkuuMwambaaa! Nina wasiwasi, ngoja nitamtag secretarybird
Hakuna kitu wanajali kama mbususu, hata ikiwa to their own detrimental.Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
MamboHakuna kitu wanajali kama mbususu, hata ikiwa to their own detrimental.
Kama umekuja, nitakoment hadi kukuche!Hakuna kitu wanajali kama mbususu, hata ikiwa to their own detrimental.
ManinaaaaMambo
Haya maneno machache ya kimombo yameshanipoteza babe.to their own detrimental.
Tulia bwana mdogo, mtu wa kazi zake ndo huyo amefika, wanamuita mamaa kubwa, mamaa wa mambo yake mjini hapa, lishangazi la kwenda 🔥Maninaaaa
Hahahahahaaa
Mm bado mtoto, msinikuze hvyKama umekuja, nitakoment hadi kukuche!
Mbaga jr amekuachia?
Haaa haaaa leo uko nchi gani?Kama umekuja, nitakoment hadi kukuche!
Mbaga jr amekuachia?