Gily Gru
JF-Expert Member
- Jul 4, 2016
- 9,396
- 25,866
Ukimaanisha?Wote tunazikwa Chini hakuna ataezikwa juu ya Dari, vunja mifupa km meno bado ipo
Unafikir ukifa ndio mwisho wa maisha?
Ukimaanisha?Wote tunazikwa Chini hakuna ataezikwa juu ya Dari, vunja mifupa km meno bado ipo
Wewe unafikiri ukifa ndio mwisho wa nini kufanya Ngono?Ukimaanisha?
Unafikir ukifa ndio mwisho wa maisha?
Haha ngoja nikalaleWewe unafikiri ukifa ndio mwisho wa nini kufanya Ngono?
watu wachafu kama mbwa,kuna jamaa nilikuta amevushia kwenye geto langu kitanda sikukilalia tena nikaamua kuuza kabisa nachukulia ngono kama uchafu yaaniUnakuta mtu ananunua malaya anakula na kupiga deki bila wasiwasi, anafurahia kabisa
Siwapondi, ila ngumu kumeza
ngono ni uchafu tu ,vunja mifupa gani wakati unakuwa unavunjwa wewe kuanzia kiakili kiroho na kimwili...ukianza kugonga kuanzia saa1 mpaka saa1 usiku utakuwa mtu kweli kama ni starehe...ngono ni uchafu ndomana hata mitume wanatuonya kuhusu ngonoWote tunazikwa Chini hakuna ataezikwa juu ya Dari, vunja mifupa km meno bado ipo
Hawa ni wasukuma waliovamia mji, nyege tu zinawasumbua maana hapa mjini hawawezi kufilana na ng'ombe kama kule kwao maporini.Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
inategemea ana lengo gani na wewe, probably alikuhisi Malaya, alitaka kujaribu bahati yake.Wewe unaweza kumtongoza mtu uliyempeleka Lodge kuliwa na mwanaume mwenzio?
Bwana mdogo alikuwa sahihi. Huyo rafiki yako inaonyesha wazi huyo jamaa si mume ni rafiki wa faida. Kuna wanawake wako na wanaume ni waume za watu.Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
We Binti Sayuni naomba uniambie una umri gani tafadhali? Kwani we ukimaliza huwa hauioshi kwa ajili yako na kwa ajili ya matumizi ya baadae.? Hapa chakushangaza ni nini we Gen Z toleo jipya?Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Hahahaha.......... hakika Mjukuu, umetoa mfano rahisi mno kueleweka, ashindwe yeye tu 🤗Ukienda sokoni unabonyeza maparachichi saba halafu unanunua moja babu......kama bado hajaelewa tena aseme.
Ukirudi ukiwa mwanamke nitafute niwe nakutomba, case closedHaha ngoja nikalale
Hivi kama ukifa ukarudi duniani kama mwanamke, nawaza utakuwa katika hali gani😀