Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Mkuu picha feki za monica zilikuchanganya mpaka ukaamua kutuma 75k bila kufanya Due Diligences.

Kamwe usitume hela kizembe kununua vitu kwa individual,muulize yupo wapi kwanza,kama yupo mkoa tofauti na wewe na Pia kama hauna mtu wako wa karibu kwenda kucheck basi sitisha bizness.
 
Hizi biashara zinataka imani kwa kweli..kuna MTU nilifanya naye biashara umu umu JF,sijui aliniamini vipi?alinitumia mzigo nkaukagua alafu nkamtumia ela ya karibia laki sita.kusema ukweli sikuwa na roho ya tamaa!
 
kamugishaa namwongelea liledumejike lauganda
 
Doooh huwa siwaamin wafanya biashara wa mitandao hatakidogo

Mimi nawaamini pale tu nitakapokuwa na uhakika na credit card yangu kama pay pal nishanunua vitu sehemu nyingi duniani kuanzia marekani uingereza ujerumani ufaransa ila kama ni nchi za kiafrica siwaamini kawaida pay pal wanakupa bima ikiwa umenunua kitu halafu mzigo haukuupata wanakurudishia hela yako au ukinunua kitu wakakuletea si kile ambacho unakihitaji wanawajibika wao,niliwahi kununua mzigo karibu wa nguo ujerumani badala kama week 2 website ikafungwa ikabidi niwasiliane na paypal week tu nikarudishiwa pesa yangu.ila kwa bongo bado sina uaminifu na😵nline inataka uzoefu sana usinunue hovyo hovyo tu.
 
Hebu ngoja nichukue namba za Monica za Whatsapp wakati wewe unalalamika umetapeliwa mimi nimeona fursa nyigine hapo kwenye picha yake aliyokaa

Ila pole mkuu ndio maisha
kwa uandishi wake hiyo University of Dar es Salaam atakuwa amesomea ya Mkuranga kama ipo sio Mlimani tunayoijua
Teh teh teh.
 
78ebc92128fc0150a6f28c589ebf7b42.jpg
uhakika
 
Mimi nawaamini pale tu nitakapokuwa na uhakika na credit card yangu kama pay pal nishanunua vitu sehemu nyingi duniani kuanzia marekani uingereza ujerumani ufaransa ila kama ni nchi za kiafrica siwaamini kawaida pay pal wanakupa bima ikiwa umenunua kitu halafu mzigo haukuupata wanakurudishia hela yako au ukinunua kitu wakakuletea si kile ambacho unakihitaji wanawajibika wao,niliwahi kununua mzigo karibu wa nguo ujerumani badala kama week 2 website ikafungwa ikabidi niwasiliane na paypal week tu nikarudishiwa pesa yangu.ila kwa bongo bado sina uaminifu na😵nline inataka uzoefu sana usinunue hovyo hovyo tu.
Vipi hii ya kununua kutoka www.jumia.co.tz halafu unalipa kwa tiGO pesa?,imekaaje hiyo?
 
We we unakubali kuuziwa kitu bila ya kukiona kweli?harafu pesa yenyewe sio kubwa kivile msamehe bule
 
Chamwanadamuuu kitakufaaa tuuu


Cha MUNGUU LAZIMA KIONEKANE JUUUU


UKIPIGWA HIVI LAZIMA TUJIULIZE

ZAKA TUNATOA

SADAKA TUNATOAA ZILIZONONAA


MUHIMU KUINGATIA HIOO USIPOJUA MUNGUU ANAFUNGUA WAKINA MONICA NA AYSHA WAJEKUTUPIGAA
 
Hakika Mungu katutofautisha sana. Sijui mnapataga wapi Ujasiri wa Kutuma fedha bila kupata Mzigo. Sijajua kwa kweli mtu unaanzaje.

Labda online kwa trusted sources.
Kioo hakidanganyi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom