Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

View attachment 437042 View attachment 437041 View attachment 437039 View attachment 437037 View attachment 437036 View attachment 437033 View attachment 437032 View attachment 437030 View attachment 437026 View attachment 437025 View attachment 437044 Taadhali kwa anayenunua vitu kwa huyu dada Monica Michael anapatikana hasa kwanye facebook kwa jina la Monica Michael, instagram na whatsapp, huyu dada ni tapeli na mwizi, husijaribu kufanya nae biashara ya aina yoyote ile, yeye anauza viatu, saa, jezi za timu mbali mbali za ulaya , anatumua namba zifuatazo 0768686446, kwa Tigo anatumia namba 0656494270 na kwa whatsapp anatumia namba +254 727371790.

Huu ujumbe usambaze kwa watu mbalimbali wawe makini na huyu dada, ujumbe na picha zake zisambazeni katika magroup mbalimbali na alipotiwe TCRA Tanzania

Naweka msg ya malipo aliyolipwa bila kutuma viatu alivyoagizwa mpaka sasa

"3KA8B77X32 Imethibitishwa. Tsh75,000.00 imetumwa kwa TIGO PESA kwenye akaunti namba 0656494270 tarehe 10/11/16 saa 2:36 PM. salio lako la M-Pesa ni Tsh"

Naambatanisha na picha zake pamoja na bidhaa anazouza kwenye mtandao huu,

Pia naweka mawasiliano aliyokuwa akiyafanya hapo chini akidai keshatuma mzigo wakati si kweli, Tcra Tanzania na Tanzania Tcra kwa kutumia hizo namba za huyu Monica michael atafutwe kabla hajatapeli watu wengi zaidi

Invisible naomba kama mtataka ushaidi nauweka kwa huyu tapeli pia huu ujumbe na namba zake mnisaidie kuzipeleka TCRA kwa atua zaidi kwa huyu mtu, nami nipo tayari kutoa msaada utakao itajika
hapo ulitaka ujionyeshe kwamba unahela,na huyo mjanja si unaona amekuwekea mapaja hapo
 
uyu jamaa alitaka zaidi ya bidhaa..sasa kakutana na watoto wa mjini..
lol
alijidai anamtupia nyanya panya..kumbe nyanya ilishaliwa kaachiwa ki toy cha nyanya..lol
 
Huyo Dada ni tapeli na mm nimesha wahi kuongea nae sn na kitu anacho kifanya pia ni kuingia fb na kuangalia profile za watu na wapi amesoma akishapata anaweza kuku laghai mpaka ukampatia cm no yako then anaanza kukudanganya lakini pia anajifanya ana duka languo sinza,kinondoni ,mwanza na arusha ana hachelewi kukwambia kesho yake ni Siku yake yakuzaliwa hivyo anaomba umuongezee hela kidogo akamilishe mambo yake na huku akikusisitiza usikose ukumbini mlimani city kwaajili ya kusherekea pamoja,ukimjibu huna pesa atakusisitiza hata umuongezee ya kukamilisha achukue keki hata 30,000/ na akiona wewe ni mgumu sana atakwambia mkopeshe,mm nimekuwa nikiwasiliana nae sn na alikuwa akipost kitu fb ananipigia ananiambia niangalie product mpya na nilipo kuwa nataka kuona maduka yake alikuwa ananiambia ameyafunga anayakarabati yaliyo wazi ni ya mwanza na arusha,kiufupi huyo ni tapeli wamuda mrefu sn na alishindwa kunitapeli kwakuwa nilikuwa nataka kujua zaidi kuhusiana na yeye
 
uyu jamaa alitaka zaidi ya bidhaa..sasa kakutana na watoto wa mjini..
lol
alijidai anamtupia nyanya panya..kumbe nyanya ilishaliwa kaachiwa ki toy cha nyanya..lol
Wanatumiana text za kima haba kabisa?
 
Afadhali uwaambie hata mi alishawahi kunitapeli 100000.. Nilijaribu kumfuatilia bila mafanikio... Nilireport police nikaambiwa ninakupa RB tu.
 
  • Thanks
Reactions: MTS

Similar Discussions

Back
Top Bottom