Erickjr
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 994
- 789
Kaka Huyo Hayupo Tz Huyo Ohooo....Uwezekano Huu Ni Mkubwa Japo Sina Uhakika.Jina lingine fb ni vicky daudy maana profile zote zinafanana
Kaka Huyo Hayupo Tz Huyo Ohooo....Uwezekano Huu Ni Mkubwa Japo Sina Uhakika.Jina lingine fb ni vicky daudy maana profile zote zinafanana
Yupo Aysha Juma piaDuuuu kweli! Sura na profile ni ile ile, yupo pia telegram atakayeweza kumpata atuwekee hapa pia
Ungefany cash on delivery mkuu....Jaman na sie tunaopeleka bidhaa then jamaa anapokea mzigo halafu hatak kutuma pesa sijui inakuaje?
mi mwaka jana kuna jamaa alitaka nimpe kuku 200 mwenye thaman ya milioni mbili,nikamwambia atume pesa akajibu agiza kuku mi nikiwapata tu natuma hela,.dah baada ya kuwaagiza akapokea tatizo kwenye kulipa sasa yaan mpaka saiz ni zaid ya miez 14 full chenga na mara hapokei simu,.biashara ya mtandao ina changamoto nying sana.
Umeuliza? umejibu? naona "?" mwhishoniHuna uhakika gani kuwa ni mwanamke?
Dunia ya sasa hivi unamtumia mtu pesa bila ya kumfahamu.kwani kwenu maduka hamna
Mie mwenyewe aliniingilia inbox akataka kunitapeli anasema nimtumie 80, 000/= ataniletea raba kwa fast jet yeye yupo arusha.
Khaaaa[emoji15] [emoji15] !!! Jina La Tatu...Basi Monica Vicky Aysha Nimekunyooshea Mikono![emoji119]Facebook anajiita Aysha Juma
Ni tapeli sana tena sana
Anavizia sana wanaume facebook kuwatapeli
Ha ha ha ha hii kali aiseeMkuu weka ubani waislam wasome Al Fatiha elfu 75 ndiyo gharama ya mahari hapo. Binti kashachagua mahari yake ni 75 tu hataki zaidi.
TCRA Hata hawatakuwa na mda wa kumfuatilia
Mi nashangaa mtu mwenye akili timamu anapotapeliwa mtandaoni na mtu binafsi na si kampuni.