Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Dunia hii wajinga hawaishi.
Kupigwa kirahisi hivyo ni ubwege wako.
Hiyo 75,000 ni malipo ya ujinga wako
 
Kwanini mnanunua vitu online ki ndezi ndezi tuu..
na mtapigwa sana, kila siku watu wanalizwa lkn hamuelewagi tuu
 
Hebu ngoja nichukue namba za Monica za Whatsapp wakati wewe unalalamika umetapeliwa mimi nimeona fursa nyigine hapo kwenye picha yake aliyokaa

Ila pole mkuu ndio maisha
kwa uandishi wake hiyo University of Dar es Salaam atakuwa amesomea ya Mkuranga kama ipo sio Mlimani tunayoijua

Fursa tumeiona wengi kumbe ee
 
Mkuu ni hili hili tu au labda ulimwomba ' mbunye ' na ' akakutosa ' na sasa umemchenjia umeamua kumchafua? Hivi kwa mfano huo ' ushahidi ' wako wote ungeupeleka kwanza TCRA au Police ' kitengo ' maalum unadhani usingepata msaada mkubwa zaidi kuliko wa huku? Binafsi nahisi kama vile kuna lililojificha nyuma ya hili kwani naamini kama ni ' Matapeli ' au ' Wezi ' wa aina hii wapo wengi sana katika maeneo mbalimbali na wanajulikana tena hata kuliko huyo Dada wa Watu. Watanzania tumeshazoea ' kuibiwa ' Mkuu na tumeshaibiwa miaka 50+ iliyopita hivyo hatujaona ' jipya ' hapo. Na mwisho nikuambie tu kuwa unaweza ukadhani kuwa labda umemkomoa kwa kumchafua ila nikuhakikishie tu kuwa umempa ' promo ' ya kufa Mtu na atapata sasa ' Wateja ' wengi mno. Kwanza ana mvuto na ni mzuri hivyo hata akikuibia unaona sawa tu!
hahaaa eti anamvuto na nimzuri hivyo hata akikuibia unaona sawa tu..
 
Malaya huyo ,ukiona demu kwenye business analeta biashara ya sijui my ujue msenge huyo.
 
Wewe mwanamke mzuri hivyo awe na status 'Single' bado umuamini tu!!, WAKE UP BROO!!!
 
Hayo ni matokea, inawezekana wewe ulishaibiwa kizembe zaidi ya hii
mkuu nimefuatilia mjadala wako kwanza nakupa pole ""
lakini kubali kataa hiyo profile ya huyo Dada ndiyo iliyokupa mawenge ..
ikakupelekea kumuamini maana jinsi alivyotakata hukutegemea kuwa atakuwa mtu mwenye tamaa na Pesa ndogo kiasi hcho ..
mwenyewe ulikuwa anaamini kuwa nimtu mwenye mipango ya Pesa ndefu mnooo..

halafu mbona umekuwa mgumu wakukubali unapoambiwa ukweli kuwa ulipigwa kizembe ..hakuna binaadamu asiyedhaifu kubali baadhi ya maneno ya wadau kisha uyafanyie kazi...kusema kuwa hata wewe ulishawahi kuibiwa kizembe it means nikama hutaki kukubali matokeo Hivi kuwa uliibiwa ...
so hata kama mdau aliyekwambia hvyo nae aliibiwaga kizembe ..haiwezi kuubadili ukweli kuwa umepigwa ...
ijapokuwa mimi siwezi kusema kuwa umepigwa kizembe
 
Nna wasiwasi huu ni mtandao ila wanatumia mwanamke kuwaingiza kingi mabrazamen tena bidada katega msambwanda Nahisi wengi tayari wamelizwa ila huyu muungwana kaamua kukinikisha hapa ila Pole hawa mataperi Wanarudisha nyuma sanay
 
Hiyo akaunti yake ya fb imekaa kitapeli tu.
Mwandiko wa darasa la saba ila kaandika yeye msomi wa digirii.
Picha zake za kujiuza
Etc
 
Hakika Mungu katutofautisha sana. Sijui mnapataga wapi Ujasiri wa Kutuma fedha bila kupata Mzigo. Sijajua kwa kweli mtu unaanzaje.

Labda online kwa trusted sources.
umesema kweli kabisa, wawezeja kumtumia mtu pesa wakati si source ya kuaminika iliyosajiriwa, biashara watu wa hivo huwa tunawambia leta mzigo uchukue pesa ,kama ni mtu serious ataleta
 
View attachment 437042 View attachment 437041 View attachment 437039 View attachment 437037 View attachment 437036 View attachment 437033 View attachment 437032 View attachment 437030 View attachment 437026 View attachment 437025 View attachment 437044 Taadhali kwa anayenunua vitu kwa huyu dada Monica Michael anapatikana hasa kwanye facebook kwa jina la Monica Michael, instagram na whatsapp, huyu dada ni tapeli na mwizi, husijaribu kufanya nae biashara ya aina yoyote ile, yeye anauza viatu, saa, jezi za timu mbali mbali za ulaya , anatumua namba zifuatazo 0768686446, kwa Tigo anatumia namba 0656494270 na kwa whatsapp anatumia namba +254 727371790.

Huu ujumbe usambaze kwa watu mbalimbali wawe makini na huyu dada, ujumbe na picha zake zisambazeni katika magroup mbalimbali na alipotiwe TCRA Tanzania

Naweka msg ya malipo aliyolipwa bila kutuma viatu alivyoagizwa mpaka sasa

"3KA8B77X32 Imethibitishwa. Tsh75,000.00 imetumwa kwa TIGO PESA kwenye akaunti namba 0656494270 tarehe 10/11/16 saa 2:36 PM. salio lako la M-Pesa ni Tsh"

Naambatanisha na picha zake pamoja na bidhaa anazouza kwenye mtandao huu,

Pia naweka mawasiliano aliyokuwa akiyafanya hapo chini akidai keshatuma mzigo wakati si kweli, Tcra Tanzania na Tanzania Tcra kwa kutumia hizo namba za huyu Monica michael atafutwe kabla hajatapeli watu wengi zaidi

Invisible naomba kama mtataka ushaidi nauweka kwa huyu tapeli pia huu ujumbe na namba zake mnisaidie kuzipeleka TCRA kwa atua zaidi kwa huyu mtu, nami nipo tayari kutoa msaada utakao itajika
mkuu umesharipot police lakini? , tena ungefanya hivo kabra ya kuposit mkamuwekea mtego
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom