Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Yes,kwa Imani Kila kitu kinawezekana,Sasa waganga na manabii ndo wanapojichukulia point 3 kwa wajinga kiulainii!
Kuna kitu kinaitwa half sleep paralysis ikitokea wakati umelala , walokole wanadai wamekabwa na wachawi ,utasikia nilikua nakemea shindwa kwa jina la yesu lakin sauti ilikua haitoki , kwa damu ya yesu mara nikaachiliwa😅
 
Kuna kitu kinaitwa half sleep paralysis ikitokea wakati umelala , walokole wanadai wamekabwa na wachawi ,utasikia nilikua nakemea shindwa kwa jina la yesu lakin sauti ilikua haitoki , kwa damu ya yesu mara nikaachiliwa😅
🤣🤣🤣🤣Min,mdomo, mdomo...mdomo🤦
 
🤣🤣🤣🤣Min,mdomo, mdomo...mdomo🤦
Si ni kweli lakin😅 ,moshi kuna wanyama wanaitwa komba ambao wanakula ndizi na kahawa, usiku wanatabia ya kutembea juu ya bati , hapo walokole ni kukemea shindwa kwa jina la yesu , wanasindikizia na kale ka wimbo ka damu ya yesu inatenda mema , inatenda mema😅
 
Kuna kitu kinaitwa half sleep paralysis ikitokea wakati umelala , walokole wanadai wamekabwa na wachawi ,utasikia nilikua nakemea shindwa kwa jina la yesu lakin sauti ilikua haitoki , kwa damu ya yesu mara nikaachiliwa😅
Jumapili Anaenda kutoa ushuhuda kanisani kwa kujiamini kabisa jinsi alivyowashinda wachawi usingizini🤣🤣🤣🤣🤣
 
🤣🤣🤣Em niache bhana,umri wa kupenda nishavuka ..nipo umri wa kulea watoto
Ewaaah sasa hapo kwenye kulelewa ndio penyewe, mimi ni kakijana ka afu mbili yani na mambo ya kulelewa ndo kabisaa yani mtoto mtupuuu🤣🤣🤣

Hebu sema sasa nitumie uchawi au mazingahombwe mshangazi
 
Hakika,mtu anakuwa na roho mbaya mpaka unajiuliza,hivi huyu kakosa uchawi kweli?
Kweli aisee, binafsi nikishamuona mtu ana chuki iliyopitiliza namuona kabisa huyu ni mchawi na ninapaswa kumuepuka(sio kumchukia).
Ila siamini katika kazi zao maana ni jambo linalocheza na fikra tu ukilikubali inakuwa kweli na ukilikataa hakuna kinachotokea.

Mfano: Chukulia mtu anakuchukia kweli kweli na anakusambazia taarifa za uongo kwa watu ili akuchafue, sasa athari utazozipata kutokana na jambo hilo itategemea na namna utavyolipokea hilo jambo haijalishi watu watavyokupokea wewe.


“Anachowaza ndicho unachokuwa”.
 
Back
Top Bottom