Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

hizi ni hadith za kufikilika, yaani mtu mtenda mema unamfikilia ubaya khaa!!

hujawahi ona mtu anakuumiza huku ana smile vizuri. hujawahi ona mtu anaiba vyako na bado anakutumia vijizawadi na mambo mazuri mazuri kumbe ndio shetani mkubwa. be careful sio watenda wema wote ni wazuri kama kuna kitu anakitaka anaweza jidai ni malaika.
 
Uamuzi wako ni sahihi kabisa. Nakuunga mkono kwa asilimia mia. Achana na huyo mwanamke.Muoe aliye kusaidia.

Kukubali kumsaidia sio issue, hata MKE WA MTU angeweza msaidia. Sidhani kama ni sahihi kuanza mahusiano na huyo alomsaidia, what if she is worse than huyo alikataa kumsaidia? Haya mambo yako very complicated.
 
Wakuu nawashukuru wote kwa mawazo yenu mazuri
Ingawa nipo chini ya shinikizo kutoka kwake na ndugu zake kuwa wameshafika mbali kwenye maandalizi ya send off na kwamba wanadai tuzungumze tuyamalize ila kwa kweli moyo wangu umegoma kabisa
Nawashukuru sana
unaona ndugu walivyo wabinafsi eti wamefika mbali hivi mama yako angefariki siku ya sendfoo wasingeenda kwenye msiba ? mimi naona si familia inayojielewa ila kama unaoa kwa sababu wamefika mbali wewe oa ukateseke humo ndani... nauhakika ndoa yenu itakuwa ndoano..

cc😡miss chagga
 
Hapo hamna mke lakini pia mawazo ya watu changanya na ya kwako
 
nina hakika baada ya vikao viiingi vya familia na ofisini, bibiharusi atabaki kua yuleyule wa awali.
Kila la heri.
 
We jamaa una bahati sana. Yaani sala zako zimejibiwa dakika za nyongeza tena zile za upendeleo za man u ya ferguson. Chukua mchumba mpya!
 
tatizo mkuu wanaume ukiwapa hela kwa makubaliano yakurudisha ujue umetafuta njia yakuachana maana ukimkumbusha maswali haya yatakuhuau.
1. ina maana huwez saidia mimi?
2. nikikuoa wewe cjui utakuwaje.
3. halafu kama hii ndo tabia yako sidhan kama tutawezana! kama huna hela ya kula sema mi nmekupa vingapi?
nakushauri usimwache kama mabo mengine yuko poa kwani yaweza ashampaga mtu akamrusha.

mimi nliwahi mpa mtu hela alikuwa anasoma japo ana kazi alipe hela ya semister nzima afanye mtihan huwez amin nlirusishiwa elfu ishirin tu tena kwa matusi . na hiyo hela tulikuwa tunacheza kibati nlilazimika kuilipa kwa machungu sana. yaan nliapa mwanaume sikopeshi hela maisha labda mume wa ndoa najua tuko pamoja.

pole kwa machungu tafuta mda uongee naye

Aisee umeongea kitu kinafanana na mimi wanafunzi washanirusha mnoo
...mbaya zaid yanafanya kazi na hayarudishi almost 1.5M...nimeapa sikopeshi labda nikupe kukusadia.....
Ila swala la wangu wa karibu..mim huwa anajua napata na natumiaje..simfichi kitu....nikikwama anajua akikwama najua...maisha mafupi jamani...Amani inaletwa na uwazi...
 
Duh mimi wala sikushauri kitu chukua hatua wewe mwenyewe usijemlaumu mtu.
 
Kama miaka yote miwili hujaona kosa lolote baya kwake zaidi ya hili, tulia utafakari. KOSA MOJA HALIMWACHI MKE!!!
 
unaona ndugu walivyo wabinafsi eti wamefika mbali hivi mama yako angefariki siku ya sendfoo wasingeenda kwenye msiba ? mimi naona si familia inayojielewa ila kama unaoa kwa sababu wamefika mbali wewe oa ukateseke humo ndani... nauhakika ndoa yenu itakuwa ndoano..

cc😡miss chagga
Robby fanya kila kitu slowly ikiwezekana saivi potezea kiu utu uzima mambo ya ndoa..ila ukiwa na malengo yako na huyu mwenye utu.......usione kwa kushinikizwaaa..
Ivo ni yaleyale watu wanapenda kuvaa shela siku mbili tatu ndani ya ndoa kasepe.....stress zikubakie wewe...Apo onyesha msimamo kimya kimya..usuruhuau mdomo wako au ulimi wako kunena lolote baya juu ya huyo wa motocar....
 
ila huu ushauri wa kusikiliza upande mmoja ni taabu pia kwenye mahusiano kuna mambo mengi. kuna wanaume watapeli akiona pesa mate yanamtoka kama mbwa aloona makombo . yaweza kuwa huyu bwana ana katabia ka usanii fulan ni mtu wa fix sana sema ti bi harusi mtarajiwa wa zaman hajafunguka maana wanaume ni wepesi sana kueleza mapungufu ya wanawake.

i have experienced this situation . ila kama kamnyima bila sababu huyo dada naye ni shida
 
Huyo hata chakula atakuwa anaficha mvunguni;
heri umeona mapema ili uamue.
 
..........kaka tenda na mafanya maamuzi ambayo nafsi yako itabaki salama.
 
Robby fanya kila kitu slowly ikiwezekana saivi potezea kiu utu uzima mambo ya ndoa..ila ukiwa na malengo yako na huyu mwenye utu.......usione kwa kushinikizwaaa..
Ivo ni yaleyale watu wanapenda kuvaa shela siku mbili tatu ndani ya ndoa kasepe.....stress zikubakie wewe...Apo onyesha msimamo kimya kimya..usuruhuau mdomo wako au ulimi wako kunena lolote baya juu ya huyo wa motocar....
akitumia hekima hii atafika mbali .. pesa inatafutwa utu hautafutwi
 
ila huu ushauri wa kusikiliza upande mmoja ni taabu pia kwenye mahusiano kuna mambo mengi. kuna wanaume watapeli akiona pesa mate yanamtoka kama mbwa aloona makombo . yaweza kuwa huyu bwana ana katabia ka usanii fulan ni mtu wa fix sana sema ti bi harusi mtarajiwa wa zaman hajafunguka maana wanaume ni wepesi sana kueleza mapungufu ya wanawake.

i have experienced this situation . ila kama kamnyima bila sababu huyo dada naye ni shida
ajaomba pesa from no where kaomba akatibu mama yake tena kakopa kweli uone ngumu kumsaidia?
 
Back
Top Bottom