Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

Na nikwambie tu mama hakuwa mgonjwa ila Mungu alitaka uone kitu ndan ya Hawa/eva wako na umeshajua tayar akili kumkichwa
 
Huyo demu kimeo. Mwache. Na mfahamishe kwa uwazi kwa nini umeamua kumwacha. Si lazima umwoe huyo bi harusi mpya. Jipe muda utafakari. Juu ya nani wa kumwoa, sina ushauri. Ila juu ya bi harusi wa zamani, ushauri wangu ni kuwa, tupa kule.
 
jamaa amekuwa kimya naona alishaweka ndani tayari. Chezea wachumba wewe... "nothing is truth when a man is in love"
 
Duh!hii inanikumbusha NCCR kwenda TLP watu walihama na vyeo vyao.Chukua chuma kilichokusaidia.
 
Huyo sio mke! Hana utu kabisa, kama kakutelekeza wewe na mama yako ni dhahiri hakufai, kuna siku na wewe utaugua akutelekeze hosipitalini, hiyo ndo roho za dada zetu wengine, wana roho ngumu kupita maelezo, huyo badae mkiwa na mali anaweza akuwekee sumu ufe abaki na pesa, pia kumbuka maisha ni mapito hebu fikiria mbele, mfano mmeoana na bahati mbaya umetangulia mama akabaki atamjali huyo mama yako?
 
Mkuu umenikumbusha hadithi moja. "Wakati wa baridi kali ndege alishindwa kuruka akaanguka Na kukaribia kufa. Mara Ng'ombe akapita akamnyea Yule ndege Kwa sababu mavi yalikuwa ya moto ndege akawa Afadhali Na akaanza kufurahia maisha. Pembeni ya kichaka kulikuwa Na Paka shume limesikia sauti ya ndege. Paka shume likaangaza na kusikia sauti ya ndege inako tokea.Paka shume likamtoa ndege kwenye mavi ya Ng'ombe Na kumla Yule ndege"
Undani wa hadithi Ni

Mtu anaye kufanyia mabaya sio mbaya wako Na anayekutoa kwenye mabaya sio rafiki yako.
Kwa maoni yangu mdada aliyo kusaidia kafanya kitega Uchumi kwako maana alikuwa anajua mapenzi yako Na mdada masilahi.
Afadhali ukatafute mchumba mbali Na kazini kwako.Na mpe heshima zake mdada aliyekusaidia.
 
Back
Top Bottom