Usiku wa kuamkia leo mwanamzuziki Jux pamoja na mkewake Priscilla walihudhuria harusi ya streamer mkubwa kutoka Nigeria anaeitwa Peller akifunga ndoa na mkewake
Jarvis.
Soma zaidi:tofauti kati ya harusi za Nigeria na Tanzania
Watu mbalimbali mashuhuri walihudhuria harusi hiyo akiwemo staa wa muziki kutoka nchini Tanzania jux akiwa na Mama Mkwe wake, waliwatunza pesa za kutosha kwa wanandoa Peller na Jarvis katika usiku huo wa kipekee kwao.
Jarvis.
Soma zaidi:tofauti kati ya harusi za Nigeria na Tanzania
Watu mbalimbali mashuhuri walihudhuria harusi hiyo akiwemo staa wa muziki kutoka nchini Tanzania jux akiwa na Mama Mkwe wake, waliwatunza pesa za kutosha kwa wanandoa Peller na Jarvis katika usiku huo wa kipekee kwao.