Hapa MJINI DILI NYINGI huwezi kufa kwa njaa

  • Thread starter Old Member (Retired)
  • Start date

O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,446
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,446 0
Hilo neno limekuwa likisikika kwa watu mara nyingi sana kwamba mjini 'dar' kuna dili nyingi hauwezi kufa kwa njaa, sasa jamani mi ningependa kuzijua hizo dili ambazo baadh ya watu wamekuwa wakisema zipo hapa mjini. Nisaidien kimawazo tafadhali, ningependa kujifunza kutoka kwenu. Asanteni
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,527
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,527 2,000
Hilo neno limekuwa likisikika kwa watu mara nyingi sana kwamba mjini 'dar' kuna dili nyingi hauwezi kufa kwa njaa, sasa jamani mi ningependa kuzijua hizo dili ambazo baadh ya watu wamekuwa wakisema zipo hapa mjini. Nisaidien kimawazo tafadhali, ningependa kujifunza kutoka kwenu. Asanteni
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,539
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,539 2,000
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.
hahahahaaaaaaaaaaaa.. umeniacha hoi aiseee.......
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,850
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,850 2,000
Nmeipenda hyo ya kunengua kwenye mabaa! Hahaha....
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Points
0
Age
66
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 0
Hilo neno limekuwa likisikika kwa watu mara nyingi sana kwamba mjini 'dar' kuna dili nyingi hauwezi kufa kwa njaa, sasa jamani mi ningependa kuzijua hizo dili ambazo baadh ya watu wamekuwa wakisema zipo hapa mjini. Nisaidien kimawazo tafadhali, ningependa kujifunza kutoka kwenu. Asanteni
Kuuza vyeti bandia,leseni na paspoti feki. kuiba power window na redio za kwenye magari. Kuuza nafasi za jeshi,upolisi na usalama wa taifa . kujifanya afisa wa Takukuru au usalama wa Taifa. Hizo ni baadhi tu ndugu yangu,zinaweza kukutoa fasta,ila masharti yake ni uchague kwenda jela au uishi uamishoni,mambo yakiharibika.
 
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
520
Points
195
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
520 195
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.

Umenichekesha sana mkuu!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Dah kweli mjini huwezi kufa njaa
 
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
1,751
Points
1,225
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2007
1,751 1,225
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.
baada ya kufika mwisho wa comment yako ilibidi nirudie kuangalia ID yako.
Hizo dili si mchezo.
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,342
Points
1,500
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,342 1,500
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.
Ama kweli wewe Malali ni wa hapa hapa bibi zako wapo kariakoo nini. Ama kweli dili ziko nyingi
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,192
Points
2,000
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,192 2,000
Hilo neno limekuwa likisikika kwa watu mara nyingi sana kwamba mjini 'dar' kuna dili nyingi hauwezi kufa kwa njaa, sasa jamani mi ningependa kuzijua hizo dili ambazo baadh ya watu wamekuwa wakisema zipo hapa mjini. Nisaidien kimawazo tafadhali, ningependa kujifunza kutoka kwenu. Asanteni
#nuku Mjini hafukuzwi mtu .....
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Kuna jamaa mtaani ni kuwadi namba moja huyo unaambiwa hakuna demu anayemkuwadia mtu akachomoa.... watoto wa shule, wafanya biashara, wake za watu makada wa vyama, ma bongo movies .. nasikia juzi kati kuna jamaa kamla mbunge mmoja wa viti maalumu kwa msaada wa jamaa ..na jamaa anaendesha prado rx utamtaka
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Unaweza ukaenda feri kupara SAMAKI au kigogo kuparaMIWA
 
BM-40 OPERATOR

BM-40 OPERATOR

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
153
Points
195
BM-40 OPERATOR

BM-40 OPERATOR

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
153 195
Kuna jamaa mtaani ni kuwadi namba moja huyo unaambiwa hakuna demu anayemkuwadia mtu akachomoa.... watoto wa shule, wafanya biashara, wake za watu makada wa vyama, ma bongo movies .. nasikia juzi kati kuna jamaa kamla mbunge mmoja wa viti maalumu kwa msaada wa jamaa ..na jamaa anaendesha prado rx utamtaka
hahahaha...naomba namba za huyo kuwadi!
 
I

IKISU

Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
64
Points
95
I

IKISU

Member
Joined Jan 2, 2012
64 95
Kuna kazi nyingine ya kuokota kopo za maji yaliyo tumika na kuuza, just simple like that!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,315
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,315 2,000
oøh mmenipa raha,na pia kuna wale wenye kugush had sahihi ya rais wana mpaka mihur ya ikulu.
 
C

CHAWAPOMA

Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
24
Points
0
C

CHAWAPOMA

Member
Joined Mar 18, 2012
24 0
Ziko nyingi sana kama sio mwoga
Ziko nyingi sana kama huna aibu
Ziko nyingi sana kama una ubavu
Ziko nyingi sana kana ww mtoto wa hapa

Zingine ni hizi,

Kuonyesha watu njia za kwenda sehemu fulani
Kufaulisha vyoo vya watu
Kuwa dalali wa vyumba/nyumba/mashamba/viwanja
Kuwa kuwadi
Kubeba watu mvua ikinyesha
Kupika majuku ktk vilabu vyetu vya mpira au ktk vyama mbalimbali
kuwa baunsa wa kukodishwa
Kuuza urembo au kukata watu kucha
Kunengua ktk bar mbali mbali
Kuwa mtoa nyeti halali
Kuwa mtu wa kati ktk biashara fulani

Hizi ndio baadhi ya dili ambazo polisi hawawezi kukukamata ovyo. Zile hatarishi sitaji.
Xaxa hapo umemsaidia au ulitaka kuchekesha umaaa du hz dgriiiiiii za cku iz balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa........
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,966
Top