Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

11 ndio litajaa mapema na huweanda hayo mengine yasijae milele maana likijaa 11 yatamwagika ,,,,pambaf kwel mtu unasema 2
 
Sio la kwanza mkuu angalia vizur ilo pipa 0 juu lina sehemu la kutolea maji kwa iyo haliwezi kujaa mpaka mengine yajaye apo pipa litakalo jaa kwanza ni lile linaloingiza maji wakat huo huo halitoi Maji kwingine cheki vzr mapipa mengi apo yana sehemu za kutolea maji tena mengine yametobolewa chini kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app

Kumbe bado hujaelewa
Unavosema upo sawa hilo lakwanza kazi yake kujaza wenzie haya hao wachini watajaa halafu??????
Maji yataenda wapi????
Yataendelea kujaza la kwanza litajaa hadi maji yatamwagika sasa lipi hapo lililojaa??la kwanza
Manake yale ya chini hayajawa yakwanza kujaa mkuu
[emoji3][emoji3]
 
11 > 10 > 7 > 8 > 9 > 6 > 5 > 4 > 3 > 2 > 1 > 0

mapipa yatajaa kwa sequence hii 7-11-10-3-8-4-9-5-6-1-2-0.

Mtirirko sahihi ni huu 7-11-10-3-8-4-9-5-6-1-2-0

Yatajaa kwa mfuatano huu:

11-10-7-8-9-6-5-4-3-2-1-0

Fast ukiapply bernourll's na archiemerds prinples itakuwa kama ifuatavo
7,11,10,3,8,4,9,5,6,12, halafu kitu cha 0 kinamalizia


wakuu hebu pitieni hii vizuri
7, 11, 10, 8, 9, 6, 5, 4, 3, 2, 1, 0

Do Something 2day That Your Future Will Thank You 4
 
wakuu hebu pitieni hii vizuri
7, 11, 10, 8, 9, 6, 5, 4, 3, 2, 1, 0

Do Something 2day That Your Future Will Thank You 4
Ebu jiulize vizuri, 7 itajaaje kabla ya 11 na 10?

Lile tobo la kwenye pipa namba 7 linazuia pipa 7 kujaa pomoni mpaka kwanza mapipa namba 11 na kisha namba 10 yajae kwanza.

Rejea kujaa kwa pipa ni usawa wa hicho kizibo cha blue juu ya pipa,juu ya hapo blue, sasa 7 haiwezi kufika pale kwa sababu shimo la kupeleka pipa namba 11 na 10 lipo chini ya kizibo hicho.Hivyo namba 7 haiwezi kujaa mpaka kwanza 11 na 10 zijae.

Note: kizibo hicho kipo wazi ndio maana maji yanapita, hivyo kujaa ni usawa juu ya blue.
 
Ebu jiulize vizuri, 7 itajaaje kabla ya 11 na 10?

Lile tobo la kwenye pipa namba 7 linazuia pipa 7 kujaa pomoni mpaka kwanza mapipa namba 11 na kisha namba 10 yajae kwanza.

Rejea kujaa kwa pipa ni usawa wa hicho kizibo cha blue juu ya pipa,juu ya hapo blue, sasa 7 haiwezi kufika pale kwa sababu shimo la kupeleka pipa namba 11 na 10 lipo chini ya kizibo hicho.Hivyo namba 7 haiwezi kujaa mpaka kwanza 11 na 10 zijae.

Note: kizibo hicho kipo wazi ndio maana maji yanapita, hivyo kujaa ni usawa juu ya blue.
hapa ndipo kuna point of contradiction

angalia vizuri pembeni ya huo mfuniko vizuri kuna alama zimewekwa nyeusi upande wa kulia na kushoto kuashiria ndio mwisho wa ujazo then angalia 7

Do Something 2day That Your Future Will Thank You 4
 
Litaanza pipa no 11,10,7,8.
Mnaosema sema no 7 mmekosa namba 7 ni mtego tu.
 
Back
Top Bottom