Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

pipa la 11 ndo litaanza kujaa .....kwasababu hilo la tatu halitaweza ruhusu kutoa maji mpaka hayo ya kushoto yajae ...... la pili ndo la mwisho kujaa kwasababu lakwanza linatoa maji chini
 
Kama ujazo wa Piper no.7 ni liter 500,halafu hiyo piper imeingia mpka kwenye liter 450 huoni kuwa hiyo no.7 itakuwa inakabilia na utolewaji wa maji mpka piper no 11 litapojaa ndipo pipe iruhisu maji yajae mpka kufikia liter 500
Kwa haraka haraka jibu ni 7

Lakini kama ukileta hizo complications zako basi hata pipa no 1 linaweza kuwa la kwanza kujaa iwapo maji yanayotoka kwenye bomba kui yatakua yanaingia mengi sana kuliko yanayotoka kuingia no2

Tuna assume pipa no7 likijaa kwanza ndio litapeleka kwa pipa lingine
Kama ulivyo assume maji yqnayoingia yatakua sawa au kidogo na yanayotoka kwenda kwenye pipa lingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elewa swali.... Pipa lipi litakua la kwanza kujaa mkuu? No 7 lazima liwe la kwanza kujaa then ndo mengine yafate kulingana n uo mzunguko, upo? Au nkuulize.... Kabla ya no 7 kujaa, pipa gan litakua la kwanza kujaa kabla ya no 7?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, bila kupepesa macho wala kuwa GENIUS, pipa namba 7 ndilo la kwanza kujaa. Linapokea toka kwenye pointi ya chini ya pipa zilizotangulia kisha linagawa baada ya kujaa, ukikata hiyo outlet ya pipa 7 ukabakisha kipande, ni sawa na kuwa umeweka pointi ya kujua iwapo maji yatakuwa yamejaa kama hauna float switch, so 7 it is.
 
7 haiwezekani kwa sababu haipo point ya mwisho kwenye mzunguko, ona yakikaribia kujaa yanachukuliwa kuelekea namba 10 ambayo nalo limetobolewa kwa chini kulisha namba 11
Hivi maji yanaweza kuanza kuingia kwenye 10 kabla hayajajaa kwenye saba kwanza? Note: kujaa haimaanishi hadi yafike kwenye kimdomo na kumwagika
 
Kama ujazo wa Piper no.7 ni liter 500,halafu hiyo piper imeingia mpka kwenye liter 450 huoni kuwa hiyo no.7 itakuwa inakabilia na utolewaji wa maji mpka piper no 11 litapojaa ndipo pipe iruhisu maji yajae mpka kufikia liter 500
hebu tembelea sehemu wanayotoa huduma ya maji(wale wenye matenki ambayo wanaweka juu kabsa)ama hata kwa jirani kama ameweka tank juu ya nyumba then chunguza utaona tobo lakutolea maji yanapojaa limewekwa wapi

asante

Do Something 2day That Your Future Will Thank You 4
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom