stabilityman
JF-Expert Member
- Jul 9, 2024
- 852
- 1,805
Habarini ndugu zangu kwa masikitiko makubwa tuko kwenye uoga mkubwa sana. Eneo letu limekuwa na changamoto ya muda mrefu mvua kidogo tu maji yanajaa kwenye nyumba za watu.
Eneo hili lipo Majohe chuo rada mkoa wa Dar es salaam wilaya ya ilala hii barabara ni ya TARURA. ukiwa unatokea gongo la mboto unapitia chuo cha Kampala Kalavati zimejengwa ndogo na maji yanayopita ni mengi maana mvua ikinyesha hata kidogo maji yanaenda yanagonga chini ya kalavati alafu yanarudi kujaa kwenye nyumba za watu
kwa maelezo zaidi 0718408733
TARURA stands for the Tanzania Rural and Urban Roads Agency (in Swahili: Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini).
Eneo hili lipo Majohe chuo rada mkoa wa Dar es salaam wilaya ya ilala hii barabara ni ya TARURA. ukiwa unatokea gongo la mboto unapitia chuo cha Kampala Kalavati zimejengwa ndogo na maji yanayopita ni mengi maana mvua ikinyesha hata kidogo maji yanaenda yanagonga chini ya kalavati alafu yanarudi kujaa kwenye nyumba za watu
kwa maelezo zaidi 0718408733
TARURA stands for the Tanzania Rural and Urban Roads Agency (in Swahili: Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini).