Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

*Katavi aacha kazi Ubalozi wa Uingereza...ni baada ya kukerwa na sera za ushoga za Cameron.
*Aamua kujikita katika Kilimo Kwanza...asema kuajiriwa sasa basi.
 
amn'goa kirahisi kama kusukuma mlevi vileeee...waenda gesti kwa mnyamani buguruni...rejao azomewa na watu kwa kukutwa akipiga chabo..
Varangati laibuka gesti kisa Saint Ivuga alikuwa bize kuchat kwa PM na mwanamke mwingine wakati wapo chumbani na Feis buku badala ya kufanya kilichowapeleka..feis buku azinasa PM hizo na kugundua ni za First Lady..!!
 
Salute mkuu ahahaaakwa kuongezea
invisible afumaniwa na mke wa paw
the finest afumwa gesti na faiza fox

nyani ngabu achezea kichapo chooni airport alikuwa anamtorosha mke wa krolokwin

YO YO amvalisha pete ya uchumba smile

ashadiii arudi jukwaani kwa mbwembe barabara zote zafungwa

asprini afumaniwa tena na baamedi walikuwa uchi kaunta mchana kweupeeeeee

rejao aula ikulu,ritz atupwa wizarani

malaria sugu kampokea yesu jangwani arudisha vibuyu vyote vya uchawi,asema alirithi kwa jirani yake

the boss aoa tena mke wa pili azua balaa harusini

lizzy aachika tena kwa the finest sasa ajichimbia kwa mr rocky mke wa mr rocky aja juu

afrodenzi alilia penzi lake na nyani ngabu asema watu wanamloga

fesi buku na cantalisia wamgombania figaniga mzee wa mia bilcanas

bishanga afumaniwa na mwanafunzi kwenye gari,ni mtoto wa baba mwenye nyumba wake

mamndenyi arudi kwa mumewe asema hawakukutana vichochoroni wapambe jinyongeni

dr riwa afumaniwa na mama mjamzito adai alikuwa anamkanda tumbo mtoto kakaa vibaya

mzizimkavu afumwa live na kizee usiku wa manane uchi adai alikuwa anamfundisha tiba asilia

invisible aachia ushuzi kwenye kikao,wadhamini wajitoa kusaidia jamii forums alimwa barua ya kuachishwa kazi

aminata amwibia mzungu hotelini,ajichimbia south kwasaint ivuga

nasjaz adai wanaume wa bongo hawajui mapenzi sasa hv kujichimbia uarabuni tu

Rejao afanyiwa plastic surgery ya masaburi madaktari wakosea wamdunga sindano ya cement

KIZAAZAA JF MOD ARRAY ACHOKA KUSOMA PM AZIACHIA KWA MEMBER WOTE PM ZAANIKWA HALI TETE JF WATU WOTE WALOG OFF WAJA NA ID MPYA

nitaendelea badae
Nakusubiria nyumbani...andaa counterbook la maelezo!!
 
Haaaaaaa Rejao ala shavu ikulu Haaaaaaaaa, Mwita25 apokelewa kwa shangwe chadema, feis buku amtongoza King kong III,Washawasha kashindwa ku-log off kwa kumshangaa Husninyo,ritz atoswa kwenye kura za maoni,katavi arudiana na la azizi wake

ritz na upambe wote ule katoswa?dah!!
 
Consigierle aka Mzee wa mandevu na mainglish aachana na kilimo kwanza na kujikita na muziki wa jf fleva.
Ishiii, JF flava?
Ila kwasasa eti amejipa ban kwa mujibu wa post yake hii hapa katika thread moja ya 'Uchawi Mtwara'.

It seems nimezeeka vya kutosha sasa kiasi cha kupoteza uwezo wa kuelewa na kufuatilia mijadala.
Nilidhani tunaongelea umbali ambao sauti inaweza ikasikika, kumbe ulikuwa unamaanisha venue?
Japo nitajionea acha nijipige ban ya wiki nzima kwa kosa la kutoeleweka.
 
The Finest na Mr.Rock wapigana kikumbo kwa .......
Inaendelea page 2.

eliza wa kwako bwana mambo
ya kutuletea mabaameid wenu kutupiga mkwra humu jf sio vizuri bwana mnawaregister huku wa nini?

Babu Aspirin akutwa chocho mbaya na Eliza.Fidel aja juu,anadai alishamhonga Eliza laptop na kumpangia geto.

*Katavi aacha kazi Ubalozi wa Uingereza...ni baada ya kukerwa na sera za ushoga za Cameron.
*Aamua kujikita katika Kilimo Kwanza...asema kuajiriwa sasa basi.
Dah!!!!:lol::lol:
 
fais buku afumaniwa tena
fumanizi-big.jpg

mia

hahahahahahah
umenitia aibu nipo
saluni hii picha
imenisababisha
nicheke kwa nguv sana
mia kweli leo mmenifurahisha
big up tanmo
u really made ma day
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom