Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

fais buku afumaniwa tena
fumanizi-big.jpg

mia
 
eliza wa kwako bwana mambo
ya kutuletea mabaameid wenu kutupiga mkwra humu jf sio vizuri bwana mnawaregister huku wa nini?

Smile amshika shati babu Asprin mbele ya watu: ni baada ya kimada wa Babu kumdhalilisha Smile
 
Hahahaha.......haya ndo mabreaking newz ya gazeti letu bana!

Hatimaye siri yafichuka; Yabainika ugonjwa wa daughter kaambukizwa na PAW. Yasemekana kondom ilipasuka wakati daughter akiyakata mauno.

Babu na Daughter wavuana nguo hadharani: ni baada ya Daughter kumshika pabaya Babu
 
Sijui nini agombea penzi la mke wa mtu..
TANMO amwaga chozi live akiwa ofisini..ni baada ya kukuta PM za kimapenzi za mwanaume mwenzake kwenye account ya First Lady waliyokuwa wanashea password..First Lady mwenyewe ahojiwa na kujibu kwa nyodo eti TANMO alitaka mwenyewe kushare passwords..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom