Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Salute mkuu ahahaaakwa kuongezea
invisible afumaniwa na mke wa paw
the finest afumwa gesti na faiza fox

nyani ngabu achezea kichapo chooni airport alikuwa anamtorosha mke wa krolokwin

YO YO amvalisha pete ya uchumba smile

ashadiii arudi jukwaani kwa mbwembe barabara zote zafungwa

asprini afumaniwa tena na baamedi walikuwa uchi kaunta mchana kweupeeeeee

rejao aula ikulu,ritz atupwa wizarani

malaria sugu kampokea yesu jangwani arudisha vibuyu vyote vya uchawi,asema alirithi kwa jirani yake

the boss aoa tena mke wa pili azua balaa harusini

lizzy aachika tena kwa the finest sasa ajichimbia kwa mr rocky mke wa mr rocky aja juu

afrodenzi alilia penzi lake na nyani ngabu asema watu wanamloga

fesi buku na cantalisia wamgombania figaniga mzee wa mia bilcanas

bishanga afumaniwa na mwanafunzi kwenye gari,ni mtoto wa baba mwenye nyumba wake

mamndenyi arudi kwa mumewe asema hawakukutana vichochoroni wapambe jinyongeni

dr riwa afumaniwa na mama mjamzito adai alikuwa anamkanda tumbo mtoto kakaa vibaya

mzizimkavu afumwa live na kizee usiku wa manane uchi adai alikuwa anamfundisha tiba asilia

invisible aachia ushuzi kwenye kikao,wadhamini wajitoa kusaidia jamii forums alimwa barua ya kuachishwa kazi

aminata amwibia mzungu hotelini,ajichimbia south kwasaint ivuga

nasjaz adai wanaume wa bongo hawajui mapenzi sasa hv kujichimbia uarabuni tu

Rejao afanyiwa plastic surgery ya masaburi madaktari wakosea wamdunga sindano ya cement

KIZAAZAA JF MOD ARRAY ACHOKA KUSOMA PM AZIACHIA KWA MEMBER WOTE PM ZAANIKWA HALI TETE JF WATU WOTE WALOG OFF WAJA NA ID MPYA

nitaendelea badae

Smile unataka kuleta ugomvi hapa
Lizzy sijui yuko wapi aje ajitetee hapa
 
Saint Ivuga ajiandaa kuumalizia mwaka Kanisani:
asema mabalaa yote yaliyomtokea ni kwa sababu ya kumweka Mungu pembeni.
Aapa kuacha ulevi, aanza harakati za kutafuta kimwana wa kuoa baada ya kukimbiwa na mke

TANMO aswekwa rumane ni baada ya kuanzisha danguro...machangudoa wasilmulia kilichokuwa kinaendelea humo ndani ya danguro..alikuwa anawamega kila siku asubuhi..wtano wakutwa na mimba za Tanmo..alikamatwa ndani ya basi akitoroka kuelekea somalia ..alikuwa amejifunga hijabu ...
 
Saint Ivuga ajiandaa kuumalizia mwaka Kanisani:
asema mabalaa yote yaliyomtokea ni kwa sababu ya kumweka Mungu pembeni.
Aapa kuacha ulevi, aanza harakati za kutafuta kimwana wa kuoa baada ya kukimbiwa na mke

TANMO aswekwa rumande ni baada ya kuanzisha danguro...machangudoa wasilmulia kilichokuwa kinaendelea humo ndani ya danguro..alikuwa anawamega kila siku asubuhi..wtano wakutwa na mimba za Tanmo..alikamatwa ndani ya basi akitoroka kuelekea somalia ..alikuwa amejifunga hijabu ...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom