Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Vijana badilisheni mitazamo.
Doggy haina shida ni wewe na Tamaa zisizo
Na
Maana maishani.
Jitambueni na m wape wanawake heshima kubwa.
 
Vijana badilisheni mitazamo.
Doggy haina shida ni wewe na Tamaa zisizo
Na
Maana maishani.
Jitambueni na m wape wanawake heshima kubwa.

Ww unasemaje?? Mwenyew nikimbinua bibie hio style naona matundu yote yanahema [emoji95]. Kwann usishawishike?? Kujarib
 
Asikwambie mtu bana "Bat poop in the heaven" ndio habari ya mjini.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Asikwambie mtu bana "Bat poop in the heaven" ndio habari ya mjini.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]

In swahili
 
Mimi binafsi wanawake baadhi walinikatalia kurudia hii style. Sababu wanadai nina machine kubwa na ndefu so wanaumia
Hahahaaa! ila kwa uzoefu wangu sijawahi kuona mwanamke anakataa doggy tena wanaifurahi sana maana wanapata msuguo uliotukuka
 
Back
Top Bottom