Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,397
Basi huyo ni mfu atembeaye...!!wapo wengi sana mkuu hata wa mtto hawajawahi kubahatika kuuona.
Basi huyo ni mfu atembeaye...!!wapo wengi sana mkuu hata wa mtto hawajawahi kubahatika kuuona.
Sielewi mkuu naona anajieleza kama mwanamke wakati nilijua ni mbabaametufa offer tu ya kuwa mwanamke Kwa siku ya leo?
simu itakuwa kamuachia mke wake?Sielewi mkuu naona anajieleza kama mwanamke wakati nilijua ni mbaba
Asalalalaa we si mwanaume au wewe ni mchicha mwibanashauri mashehe wakemee hii style, yani mdude unauskia tumboni, kuna siku kidogo nitapike ukizingatia aliyekuwa ananipelekea moto ni toto mdogo ila style inauma jamani, dushe linaingia unaliskizia tumboni..
nliomba poo mwenyewe
[emoji23][emoji23][emoji23]simu itakuwa kamuachia mke wake?
wapo wengi sana mkuu hata wa mtto hawajawahi kubahatika kuuona.
[emoji23][emoji23][emoji23] huyu alisahau Ku log out. Kwenye ID yake ya kiume akajua anatumia ya kikeSielewi mkuu naona anajieleza kama mwanamke wakati nilijua ni mbaba
Itakuwa ..halafu nahisi simu yake huwa anawapa watu wengi...kuna siku alileta uzi huku amebaguliwa na mmiliki wa clock tower restaurant Iringa . sasa sijui aliyekuwa wanasema amebaguliwa n yeye au alimpa tu mtu simu aandike uzisimu itakuwa kamuachia mke wake?
Ukweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...
Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahahahahah yaan haeleweki mkuu[emoji23][emoji23][emoji23] huyu alisahau Ku log out. Kwenye ID yake ya kiume akajua anatumia ya kike
Wewe Wanaume zako wameshakudoggy hivyo mara ngapi? Tuanzie hapa Kwanza.
unaonekana mtamu sana wewe, vip nije pm mkuu au hutaki tena "toto mdogo"nashauri mashehe wakemee hii style, yani mdude unauskia tumboni, kuna siku kidogo nitapike ukizingatia aliyekuwa ananipelekea moto ni toto mdogo ila style inauma jamani, dushe linaingia unaliskizia tumboni..
nliomba poo mwenyewe
Jaji amenistaajabisha Sanakulaleki nilishaanza kutupa ndoano [emoji38][emoji38][emoji38]
Jaji amenistaajabisha Sana
kulaleki nilishaanza kutupa ndoano [emoji38][emoji38][emoji38]
Kusema ukweli wanaopita mlango wa uani ni maamuzi
ya wahusika wote wawili,tusisingizie aina ya style inayotumika
kwa sababu ke akiandaliwa,sehemu husika ndo inatoa vilainishi vya asili
tayari kwa shughuli,sasa hiyo habari ya uliteleza wakati,hiyo njia ya pili
hakuna kilainisha mwendoo inatoka wapi? Na mtendwa ni rahisi kushtuka
Ndo maana nasema ni maamuzi ya wote wawili.
Duh! mbona anatisha sasa au ni pepo?Itakuwa ..halafu nahisi simu yake huwa anawapa watu wengi...kuna siku alileta uzi huku amebaguliwa na mmiliki wa clock tower restaurant Iringa . sasa sijui aliyekuwa wanasema amebaguliwa n yeye au alimpa tu mtu simu aandike uzi
tundu linafungukaga au?Ila doggy inachochea mkuu ww mtie bibie doggy abinue tako vzr uone mambo [emoji23]