Hawachi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2018
- 12,010
- 54,203
Wachaga tunaambiwa wana vibamiaa labda ulikutana na mchaga feki, ungenambia mmasai sawa
pichaAsikwambie mtu bana "Bat poop in the heaven" ndio habari ya mjini.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
Picha sasa nani....Asikwambie mtu bana "Bat poop in the heaven" ndio habari ya mjini.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
Mimi binafsi sijui huwa nakuaje yaani nikishakuwa faragha tu basi hapo nitafanya ujinga mwingi sana,baadae nikiwa peke yangu sasa ndo naanza kujuta na kujisikia vibaya...Acheni kungozwa na mihemko
Tumia akili na utashi uone kama utashindwa kuu-control huo moyo,, mwili na macho
Kila mtu akiamua anaweza
Ulikuwa unalisikilizia tumboni?..kwa hiyo dogo alikuwa anakukula 0 ?nashauri mashehe wakemee hii style, yani mdude unauskia tumboni, kuna siku kidogo nitapike ukizingatia aliyekuwa ananipelekea moto ni toto mdogo ila style inauma jamani, dushe linaingia unaliskizia tumboni..
nliomba poo mwenyewe
Nakumbuka nilikuwa namla happy kwa doggy style yaani kila nikiliangalie lile jicho lake silielewielewi yan,dah shetani ana nguvu bwana nikaanza k*mtia kidol* japokuwa alikuwa akionyesha kutokubaliana na kile kitendo lakini shetani,shetani bwana ana nguvu sana sanaaa
Doggy aahh si mchezo kwa sisi wenye roho nyepesi hatuchelewi kutangaza dau
Mimi binafsi sijui huwa nakuaje yaani nikishakuwa faragha tu basi hapo nitafanya ujinga mwingi sana,baadae nikiwa peke yangu sasa ndo naanza kujuta na kujisikia vibaya...
Kumbe ni she mkuu[emoji2960]Duuh mpaka umenibatiza kibamiaa basi mama[emoji1]
Kumbe ni she mkuu[emoji2960]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]She wap, shoga hloo
"swadakta" umesema kweli mkuu.Ya chumbani yabaki chumbani
"swadakta" umesema kweli mkuu.Ya chumbani yabaki chumbani
usikute hata uchi wa mwanamke hauujui ulivyo JF ni kichaka cha chupa nyingi sana. za chai.Nakumbuka nilikuwa namla happy kwa doggy style yaani kila nikiliangalie lile jicho lake silielewielewi yan,dah shetani ana nguvu bwana nikaanza k*mtia kidol* japokuwa alikuwa akionyesha kutokubaliana na kile kitendo lakini shetani,shetani bwana ana nguvu sana sanaaa
Doggy aahh si mchezo kwa sisi wenye roho nyepesi hatuchelewi kutangaza dau
ametufa offer tu ya kuwa mwanamke Kwa siku ya leo?Hivi kumbe jaji mfawidhi ni mwanamke?
usikute hata uchi wa mwanamke hauujui ulivyo JF ni kichaka cha chupa nyingi sana. za chai.
Duh kuna mtu ambaye haujui uchi wa mwanamke??? Maajabu haya..usikute hata uchi wa mwanamke hauujui ulivyo JF ni kichaka cha chupa nyingi sana. za chai.
wapo wengi sana mkuu hata wa mtto hawajawahi kubahatika kuuona.Duh kuna mtu ambaye haujui uchi wa mwanamke??? Maajabu haya..