SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,088
- 75,524
Hayo makusudi tu mbona mbuzi hawakoseagi?Mbaya ukikutana na mchepuko atabinua kiuno kama anatafuta ela chini ya kabati unakosaje kushawishika na 0713 inavyopumua
Hayo makusudi tu mbona mbuzi hawakoseagi?Mbaya ukikutana na mchepuko atabinua kiuno kama anatafuta ela chini ya kabati unakosaje kushawishika na 0713 inavyopumua
Sasa hii si inasababisha demu ajambejambe tu ovyo??
Sijui, ila why uingize kule??
Hayo makusudi tu mbona mbuzi hawakoseagi?
hao mababu walikuwa pendapenda wa kutupa,Babu zetu walikuw wanaenda kifo cha mende tu haya mastyle yamenza saiv
Sent from my iPhone using JamiiForums
Mm namaliza kila kitu kwa kutumia gwajima's style
Hizo zengine kwangu hazipandi
Kwani dushe ni la nani? Au huwa lina-operate lenyewe??Sasa dushe lina macho au unataka kutupa ubaya?
Wewe je, unakuw umefumba macho?? Achen laana hizi
Kwani dushe ni la nani? Au huwa lina-operate lenyewe??
Wanajitetea tu hovyo badala wakubali wanafanyaga tu upuuzi halafu waache
We utakuwa huelewi ningekuwa na kibamia nisingeichukia maana ndo inafaa zaidiutakuwa unakibamia
Ndo hivyo mwanamke nayemheshimu huwa sipendi kumuweka stahili hii otherwise akihitaji mwenyewe hamna namnaNadhani wewe ni mimi kwanza ni km udhalilishaji flan hivi............... huoni mtu yeye anagugumia nyuma khaaa
Oledest ndio nini mkuuHakunaga style tamu kama missionary, our local and oledest style.
Hizo zingine ni mbwembwe tu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa ankoUsifanye anko
Mbwa akisimama si unajua?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukiona mtu anaweza kukaa na kundi wanavuta sigara yeye havuti basi sisi wachawi huwa tunaiba nyota chapu ,ni kiongozi na ananguvu za kiungu ukimtumia kwenye kukuza uchawi safi ,hata ukiwanmcha mungu
We unaonekana mjuzi, hivi popo kanyea mbingu ikojeMbwa akisimama si unajua?
We unaonekana mjuzi, hivi popo kanye a mbingu ikoje
Naisikia sana
@Iron lady ...kila style unapiga mzigoDoggie haina shida, shida ni wewe.