Miss Madeko
JF-Expert Member
- Apr 30, 2014
- 4,441
- 5,743
Nadhani wewe ni mimi kwanza ni km udhalilishaji flan hivi............... huoni mtu yeye anagugumia nyuma khaaa
afu mwanamke anaefanya doggy style utamjua tu akivaa nguo laini unaona mpasuko katika makalio yani muachano kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
kwakweli , tuanzisheni kampeni ya hashtag #NoDoggyStyleNadhani wewe ni mimi kwanza ni km udhalilishaji flan hivi............... huoni mtu yeye anagugumia nyuma khaaa
bint maneno gani hayo yanasimamisha mturinga hukuNaunga mkono hoja ile style iheshimiwe ....tena iwe mnanjunjana taratibu huku mnanyonyana ndimi na lips woooiiiii kapumzi Fulani hivi kanatolewa na vimaneno vitamtam ....oooh mama nakufaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Vumilia tu hakuna namna ila ukweli ndio huobint maneno gani hayo yanasimamisha mturinga huku
njoo pm sasa tuungalie huo ukwel kama ni ukwel kweli magu voiceVumilia tu hakuna namna ila ukweli ndio huo
njoo pm sasa tuungalie huo ukwel kama ni ukwel kweli magu voice
Sasa dushe lina macho au unataka kutupa ubaya?Acheni kujitetea! Kwa nini uingize sehemu ambayo siyo? Wewe hujui kama ni sehemu ambayo siyo?
Sasa dushe lina macho au unataka kutupa ubaya?
Ila Anko, nataka nishawishike nianze kupiga ndogoo....
Washkaji wanasema ni tamu sana...
Unanishawishije? Mana huyu niliyenae anapenda sana dogiee, na akiinama kale katundu unakaona kanavyoita....
Dah!!!
Hii naipenda sana.
Bila hii naona sijafanya kitu
Hakuna kazi ngumu na nzito kama kukikimbia kukikwepa kivuli chako mwenyewe.. Uzinzi uzinifu na uchafu wote uliofungamana na ngono ni watu na akili zao na sio style. Kutojitambua, kutojiheshimu, kutojithamini, na kutokuwa hofu ya Mungu ndio msingi mbovu wa maisha ya aina hii yampendezayo shetani na wafuasi wake tu.
siijui hiyo, lete picha
Unataka kusema ndiyo maana baba askofu alitoka kivile?Ukweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...
Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Nadhani wewe ni mimi kwanza ni km udhalilishaji flan hivi............... huoni mtu yeye anagugumia nyuma khaaa
kwakweli , tuanzisheni kampeni ya hashtag #NoDoggyStyle
God forgive our sins [emoji1545]
Sasa dushe lina macho au unataka kutupa ubaya?
Kwa God kakataza Doggie?