Kazanazo
JF-Expert Member
- Aug 16, 2023
- 7,718
- 12,396
Umemuacha huku ukiwa na picha yake unaipigia nyetoSimjui huyo unayemsemea
Umemuacha huku ukiwa na picha yake unaipigia nyetoSimjui huyo unayemsemea
Mke wa Kweka hakuwa single maza, huko kwao ni majirani na walifahamiana tangu utotoni kwahiyo sababu zenu hazina mashiko,Hakika kiongozi sitaki kuja kuwa mfano wa kuigwa kama Mr Kweka
Simjui huyo unayemsemeaUmemuacha huku ukiwa na picha yake unaipigia nyeto
Wenye uzoefu tunayaelewa mambo yenyekufanana yanayoumiza wanaume kuoa 'SM' ambayo baadaye huenda yakakuletea kero maishani mtapozoeana.Wanabodi..
Ni heri mmeamka salama kwenda kuyakabiri majukumu ya siku hii ya leo.
Ningelipenda kuwasumbua kidogo. Je hii ni sawa au nataka kuingia kwenye mtego?
Kuna binti nimetokea kumpenda sana, ila bahati mbaya ama nzuri tayari ana mtoto Au amezaa na mtu mwingine.
Binafsi nimependezwa naye katika kila angle, na niko radhi kulea mtoto wake na kumpenda maana ukipenda boga huna obligation ya kulipenda pia uwa lake.
Naona kabisa yeye kuwa na mwanae sio tatizo kwangu, ila nimekuwa Niki Sikia kuwa kupenda singo mama ni kujichimbia kaburi mapema, ila mbona anaheshima, ni mstaarabu ana utii na mwerevu?
Je, eti kisa watu wanasema kuwa single mama ni vichomi na mimi niache mtu ni naye mpenda kwa dhati?
Je, niko delusional ama ni ufwate moyo wangu? Na wenye experience Naombeni uzoefu ndugu zangu.
Asanteni.
Sijausoma Uzi wote ila nnachokwambia Kwa wivu mkubwa sana KIMBIA KWA NGUVU ZAKO ZOTE.Wanabodi..
Ni heri mmeamka salama kwenda kuyakabiri majukumu ya siku hii ya leo.
Ningelipenda kuwasumbua kidogo. Je hii ni sawa au nataka kuingia kwenye mtego?
Kuna binti nimetokea kumpenda sana, ila bahati mbaya ama nzuri tayari ana mtoto Au amezaa na mtu mwingine.
Binafsi nimependezwa naye katika kila angle, na niko radhi kulea mtoto wake na kumpenda maana ukipenda boga huna obligation ya kulipenda pia uwa lake.
Naona kabisa yeye kuwa na mwanae sio tatizo kwangu, ila nimekuwa Niki Sikia kuwa kupenda singo mama ni kujichimbia kaburi mapema, ila mbona anaheshima, ni mstaarabu ana utii na mwerevu?
Je, eti kisa watu wanasema kuwa single mama ni vichomi na mimi niache mtu ni naye mpenda kwa dhati?
Je, niko delusional ama ni ufwate moyo wangu? Na wenye experience Naombeni uzoefu ndugu zangu.
Asanteni.
Elnino yajaa 😀Ngoja ninyamaze
Fanya maamuzi ya busara. Ila usije ukaua tuSemeni yote ndugu zangu maana nataka ni kifanya maamuzi yawe yenye impact kabisa
Aisee huyu babu mbona ananitishia namna hii?Dogo ukioa single Maza hakikisha umeona kaburi la baba mtoto,hakikisha limejengewa zege kabisa ndio utangaze NDOA!View attachment 3686556
Au mimi ndiyo sikio la kufa ambalo halisikii dawa?Yaani umekiri kabisa umekuwa ukisikia watu wengi wakiwasema vibaya single mothers lakini bado huoni lisemwalo lipo?
Shuhuda nyingi zimetolewa humu namna single mothers wanavyowapiga matukio waume zao wa ndoa na kwenda kuziniwa na waume zao wawapendao kwa dhati waliowazalisha.
Hapana mkuu, inachukua point na kujifunza namna ya kukabili jambo hili Zito lililopo mbele yanguKing of reactions tayari maamuzi anayo mkononi. Ni ngumu sana kumkataza mtoto aende disko mpaka pale atakapoona madhara yake.
Hakuna mtu anaweza kubadili maamuzi yake. Apo anataka tu kuona watu wanavyoyachukulia maamuzi yake.
Fuatilia mrejesho wa waliooa single motherKukaangwa vipi aisee, mbona comments za moto namna hii ndugu zangu
Chiwawa umeanza vidole juu 😹Okay dawg 👌
Mbona yupo hapa hapa au nikuazime miwani jirani..!! 😹Mimi najua kua ni chai ila nachangia tu ili iwe funzo/elimu kwa wengine,
Lamomy niitie 1995_No_Ku_Fake na yule ''Gana'' waje wamshauri Pacha wao.
Asante sana ndugu mdau,Mtoa mada hapa jf linapokuja swala la single maza watu huwa hawawi kati kwa kati,asilimia kubwa husema negative kuhusu single maza
Kiukweli ni kwamba tukiacha matukio ambayo watu wamepigwa na single mazas, bado kuna single mazas ambao wamemove on,wameamua kuishi maisha mapya kabisa,wameachana na vichomi wao wa zamani na kuamua kuanza maisha upya
Hawa hutasikia drama kutoka kwao,hawa wanaheshimu mahusiano,na wanataka kurekebisha palipo haribika
Sasa kosa la watu wa jf na waathirika wa hao single mazas,siku zote hawataona pande mbili za shilingi,hawa hawatakuja kuona ukweli kwamba kuna single mazas ambao wapo gud na wanaweza kuwa wife Materials
Sasa ila sipingi ukweli kwamba asilimia kubwa karibia asilimia 90,mara nyingi single mazas ni mtihani sana,wengi huja kuzingua baadae kwa kulala na baba watoto wao
Kwahiyo je utatuaje huyu single maza ni tofauti na wengine,ni kupitia mazungumzo,muulize maswali magumu juu ya mzazI mwenzio,namna watakavyo wasiliana juu ya malezi ya mtoto wao,na kwa namna gani hatokuleta sintofahamu ambayo inaweza pelekea kukupa wewe mashaka.
Narudia tena pamoja story nyingi mbaya kuhusu single mazas lakini bado kuna wazuri miongoni mwao.
Duuh hadi wewe sheikh kweli? 😂mkuu na uyakumbuke maneno yangu mausiano ya kimapenzi na sigle mother ni kwa ajiri ya kujiburudisha tu na si vinginevyo kama endapo utakaidi maneno yangu basi kuna siku nyingine utakuja kushusha nyuzi nyingine ya maumivu makali mno na mimi nitakuombea dua tu