Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dogo ukioa single Maza hakikisha umeona kaburi la baba mtoto,hakikisha limejengewa zege kabisa ndio utangaze NDOA!
20261008_075822.jpg
 
Wewe tena unataka kuchukua mke wa kwenyewe si utafute wa kwako??Nakukumbusha tu mwenyewe akiamua muda wowote anakiwasha
Duh aisee sasa mbona sasa amemtelekeza mwanamke mrembo namna hii? Yaani alivyo pisi nimwache kabisa mimi?
Hapana ndugu yangu eti kisa watu wanasema ni amezalishwa, je ni kwanini huyo aliye mzakisha kamwacha aende zake?
 
Yaani umekiri kabisa umekuwa ukisikia watu wengi wakiwasema vibaya single mothers lakini bado huoni lisemwalo lipo?

Shuhuda nyingi zimetolewa humu namna single mothers wanavyowapiga matukio waume zao wa ndoa na kwenda kuziniwa na waume zao wawapendao kwa dhati waliowazalisha.
 
1.Umekuwa naye kwenye mahusiano lwa muda gani sasa?
2.Je anaishi na mwanae au mtoto yupo kwa baba yake or kwa bibi?
3.Mtoto ana umri gani?
4.Wametengana lini yani wana muda gani mpaka sasa?
5.Yeye ana umri gani na wewe una umri gani?
6.Baba wa mtoto yupo hai?
7.Unaposema upo tayari kumuhudumia then baada ya muda/miaka kadhaa baba yake mzazi akimtaka mwanae utakuwa tayari kumruhusu bila conditions zozote?
8.Mama ni kabila gani?
TUKIPATA MAJIBU YA HAYO MASWALI KWA ASILIMIA 70+ utaweza kupata ushauri mzuri sana..
N:B,Kama hautaweza kuyajibu basi "USIJARIBU KUJENGA KWENYE HIFADHI YA BARABARA"
Sawa mkuu na asenye kwa mwongozo huu mzuri nitaufanyia kazi kikamilifu.
 
King of reactions tayari maamuzi anayo mkononi. Ni ngumu sana kumkataza mtoto aende disko mpaka pale atakapoona madhara yake.

Hakuna mtu anaweza kubadili maamuzi yake. Apo anataka tu kuona watu wanavyoyachukulia maamuzi yake.
 
Mtoa mada hapa jf linapokuja swala la single maza watu huwa hawawi kati kwa kati,asilimia kubwa husema negative kuhusu single maza

Kiukweli ni kwamba tukiacha matukio ambayo watu wamepigwa na single mazas, bado kuna single mazas ambao wamemove on,wameamua kuishi maisha mapya kabisa,wameachana na vichomi wao wa zamani na kuamua kuanza maisha upya

Hawa hutasikia drama kutoka kwao,hawa wanaheshimu mahusiano,na wanataka kurekebisha palipo haribika

Sasa kosa la watu wa jf na waathirika wa hao single mazas,siku zote hawataona pande mbili za shilingi,hawa hawatakuja kuona ukweli kwamba kuna single mazas ambao wapo gud na wanaweza kuwa wife Materials

Sasa ila sipingi ukweli kwamba asilimia kubwa karibia asilimia 90,mara nyingi single mazas ni mtihani sana,wengi huja kuzingua baadae kwa kulala na baba watoto wao

Kwahiyo je utatuaje huyu single maza ni tofauti na wengine,ni kupitia mazungumzo,muulize maswali magumu juu ya mzazI mwenzio,namna watakavyo wasiliana juu ya malezi ya mtoto wao,na kwa namna gani hatokuleta sintofahamu ambayo inaweza pelekea kukupa wewe mashaka.

Narudia tena pamoja story nyingi mbaya kuhusu single mazas lakini bado kuna wazuri miongoni mwao.
 
mkuu na uyakumbuke maneno yangu mausiano ya kimapenzi na sigle mother ni kwa ajiri ya kujiburudisha tu na si vinginevyo kama endapo utakaidi maneno yangu basi kuna siku nyingine utakuja kushusha nyuzi nyingine ya maumivu makali mno na mimi nitakuombea dua tu
 
UNAJIDANGANYA.

Ikifikia hatua unataka kuoa tumia logic siyo hisia.

Tafuta fresh woumb for your generations to come to be fresh too.

Mi mwenyewe hapa nina watoto kadhaa, ila kama nikiamua kuoa tena siwezi oa mwanamke mwenye mtoto au watoto kama nami nataka pata watoto wengine!

Vijana siku hizi mnaongozwa na hisia sana! Ndiyo maana tunazidi kupata jamii ya ajabu!
Sawa mkuu, Asante kwa ushauri mzuri mkuu.
 
Shida huja baadae sio sasa hivi ila km umempenda wewe hakikisha unazalisha vya kutosha km amekuja na mmoja ongeza injini 4 za kwako 1 kwa 4 lazima atabakia na 4 tu hawezi kurudi kwa aliempa mmoja,

ila leo ngoja nikutobolee siri ambayo wengi hawaambiwi

hawa single mother wengi wanakua kwenye kitu tunakiita secret mission ni zaidi ya spymaster

wengi wanakua na jeraha lisilofutika kutoka kwa mwanaume aliemzalisha na anaishi na maumivu ya kuachwa na masimango aliyoyapitia,

wengi mtu aliemzalisha ndio mwanaume anaemuheshimu na kumpenda zaidi yaan hata km alimtenga alimtelekeza alimtupa alimuacha yeye ndio mwanaume ambae anampenda saaana kuliko wanaume wote maana ndie mwanaume wa kwanza aliesababisha yeye aitwe mama hata km atakwambia anamchukia na maneno mengi ila hamaanishi kwamba anamchukia tambua mwanamke akikwambia nakuchukia anamaanisha nakupenda na akisema nakupenda anamaanisha nakuchukia, ndivyo ilivyo amini usiamini ndio ipo hivyo

wengi hizo mimba wanazozipata hua wanaziomba wenyewe naomba unitie mimba, of course hata mimi ishawahi nikuta nimewahi kuombwa nitie mimba zaidi ya mara 2 na hua wanazitaka wenyewe sio suala la bahati mbaya,

wengi hua hawataki kuzaa watoto wengi akishakua tayari na huyo mtoto mmoja wa kwake na ukimsikia anakwambia anataka kuzaa na wewe mtoto mmoja au watoto wawili shtuka haraka sana maana huo ndio mtego wenyewe ila akikuambia yupo tayari kuzaa na wewe watoto wengi kuanzia watatu wanne na kuendelea komaa nae huyo ndio wa kwako, kinyume na hapo achana nae huyo sio wa kwako umepangwa utazaa nae mmoja atalianzisha anachukua mtoto anaanza kutafuta mwanaume mwingine azae nae hivyo yaan
Kazi kweli kweli.

Ila nakubaliana na wewe kuhusu mwanaume aliye mtia mimba kuwa wa muhimu zaidi na mwanamke huwa ni simu moja tu anaingia kingi kwenda kupasha kiporo
 
Jana kuna wangu namuuliza kwahiyo kwakuwa umeolewa ndio unanikaushia akanijibu "ngoja nizoee mazingira nitakutafuta"

Ushauri wangu ukimuoa mpeleke mbali na mnyang'anye simu kwa miaka 10 ndio umnunulie ingine pia akienda kwao nenda nae
Aghaghagha🤣🤣🤣

Kwamba kapata jimbo jipya na wanasubiri azoee mazingira ili aje umchape kiporo? Aisee mbona hawana huruma hawa viumbe?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom