Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Kama umemuelewa na kwa vigezo vyako unaona anafaa oa tu, haya mambo hayana kanuni. Watu wameoa bikra na wanatmbewa vizuri tu.
 
Kimbia mbio, toka nduki hapo anakuigizia huyo, utampenda na kumtengenezea mazingira mwisho wa siku ataondoka tena na kuolewa na mtu aliyekuzidi kila kitu,
Mzee tumia akili usitumie hisia
 
Mwanaume mwenzako yalimshinda either hakumuoa au alibwaga manyanga, unaenda kubeba mtu mwenye experience na trauma za ndoa unadhani kuna kitu utaweza.?

Wanawake wengi waliozalishwa tu ni vichomi, wana makasiriko mengi, psychological state yao haiko sawa. Ukiingia huko "at your own risk"!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom