Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Jana kuna wangu namuuliza kwahiyo kwakuwa umeolewa ndio unanikaushia akanijibu "ngoja nizoee mazingira nitakutafuta"

Ushauri wangu ukimuoa mpeleke mbali na mnyang'anye simu kwa miaka 10 ndio umnunulie ingine pia akienda kwao nenda nae
Hayo yote n upuuzi, single mother atabaki kuwa single mother hata ukimpeleka mbinguni.
 
Kweli siku ya kifo husikii dawa... Miongo yote tumezungumza juu ya kuoa single mom na namna wanavyo athiri maisha ya wanaume wanaondesnhwa na TAMAA
 
Je single mother akiwa na laini nyingine usiyoijua na kutumia simu ya jirani kuwasiliana na baba watoto?
Ke si kama watoto, ni vinyonga wanaoweza kubadilika muda wowote.
Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Kwa uzoefu wangu mwanamke akipata mume mwingine ni vigumu sana kumtafuta ex wake hasa kama mahitaji yote anapata

Wenye shida ni sisi wanaume tukimiss Yale manjonjo Yao lazima tuwatafute na ukimtafuta anaweza kuonesha kukataa mara ya kwanza ila ukiweka mkazo kidogo anajaa

Hahhahah, jana bwana nikamkumbusha ka-tour kadogo tu ambako tuliinjoy kinoumah alitamani kuchomoka muda huo huo hahahahaha sema mwamba kaoa alafu kanisogezea nilipo uyu jamaa ananitaftia tu lawama bila sababu
 
Ukimuuliza Mwanamke single Maza hili swali huwa wanajibu sijui alipo na wala Sina mawasiliano naye, 100%
Tatizo kubwa la Watanzania ni waongo waongo sana, ndio maana mambo mengi yanashindakana.
 
Mwanzoni utasema jamani Mwanamke si ndio huyu? Nilikuwa wapi mimi.

Mkuu niseme ukweli niache utani, Single maza sio wote wabaya, lakini hakikisha unaongea naye Mada ngumu Maana na yeye asije akawa anakupenda kwa hisia Tu ambapo baadaye mtakosna na itakuwa Chanzo cha ugomvi

Mad ngumu ni zipi? Historia ni Muhimu Sana Maana unayofanya Leo ndio hatuna yako ya kesho, aloyofanya zamani yanadefine maisha yake ya Leo, usisikilize wajinga wanaosema forget the past.

1. Kwanini alizaa kabla y Ndoa
2. Kwanini waliachana na Mume wa Mwanzo
3. Mume wa Mwanzo Yuko wapi na nfnu nini?
4. Umweleze kabisa kinaga ubaga kuwa hakuna Mwanaume anatelekeza Mtoto maisha Yote au Mtoto ataacha kumtafuta baba yake

5. Mwambie kwa uswazi huyo Mtoto sio wako, Mamlaka yoote yako kwa Baba Yake na ukoo wao, asikubeshe majukumu yasiyo yako, Maana naona ameshakuingiza kwenye mfumo wake
6. Mwambie Mimi siko tayari kulea Mtoto ambaye ana Baba Yake, Mimi nihenyeke usiku na mchana kuuguza mtoto, kusomesha, kulisha wakati Baba yake mfanya kazi hela Anafanya kulewa, kuhonga na kutombea wanawake wengine? Wewe utakuwa ni Zuzu.
7. Kabla ya kukubaliana kuona wekeni Mipaka ya mawasiliano, Mume mwenzako na yeye na Mtoto, hap Mwanzo atakwambia Hana mawasiliano na hajui alipo, ni uongo mkubwa sana n inaonesha bado kuna mambo anakuficha
Ukiwa tajiri ni rahisi kuoa na kuishi na single mother
 
Wanaume wa Pwani wanaoa sana single mothers, wala hakuna shida yoyote. Ushamba wa kuwakandia single mother uko zaidi bara.
 
Upo sahihi mkuu, niliwahi kudate na single mother na alinitengeneza kumuamini, ila alipokuja kuninyoosha nikasema hiiiiiiiiiii

Mm naongelea uzoefu nilionao khs Hawa watu, sio story za mitandao
inasikitisha sana na inawezekana iyo ndo ikawa sababu mpaka ukawa raisi wa nyeto
 
Upo sahihi mkuu, niliwahi kudate na single mother na alinitengeneza kumuamini, ila alipokuja kuninyoosha nikasema hiiiiiiiiiii

Mm naongelea uzoefu nilionao khs Hawa watu, sio story za mitandao
Hahhaha itakuwa ni yule msukuma mwenye sera zake
 
Wanaume wa Pwani wanaoa sana single mothers, wala hakuna shida yoyote. Ushamba wa kuwakandia single mother uko zaidi bara.
Pwani na Tanga wanaume wanagongeana kimya kimya wenyewe wanasema kitanda hakizai haramu
 
Wanaume wa Pwani wanaoa sana single mothers, wala hakuna shida yoyote. Ushamba wa kuwakandia single mother uko zaidi bara.
Wanaume wa Pwani ndo akina nani mzee, ww Nyoosha maelezo sema Waislamu hasa waZanzibar , mana wao n mwendo wa kuoa, kuzalisha na kuacha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom