Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Nyumba inaanguka kidogo kidogo mwisho yote chini, zitto acha mchezo huo unaharibu malengo yetu ya kaskazini
 
Doh,

Kama kuna ukweli wowote kwenye hili.
Bavicha hebu mzuieni huyu kihoja aendelee kubaki nanyi, ni kati ya vijana wachace wa CDM unaoweza kukinzana nao kihoja na wakabakia kwenye mstari.
 
Yaaaa..........umuofia kwako.......tunaomba ututajie msiri wako mkuu aliyekupenyezea. Najua hawezi kwenda ACT kwa sababu alibumbulua mipango ya zitto....enzi zile wakati wanatumiwa hela.
Hivi ben hajajitokeza kukanusha ama kuthibitisha habari hii?
 
Kwani Ben shida yake ubunge? Na kama ubunge tunachukua inchi october, si atapewa viti vya Rais viko 10 anaogopa nini? Eti mimo kwetu Iringa, kwahiyo nitake ubunge Ismani ambako najua Dada Mh Chiku anautaka na yeye ana privalage kubwa kuliko mimi, ndio nihame chama? Basi kuna lingine lakini kama nimapenzi ya Mungu yatakuwa, ila kama nishetani asithubutu.
 
Haiwezeka kwa mtu makini kama ben akafanya ujinga kama huu!

Kama ni kweli BEN amejitambua

Mkuu King Kong, April Fools si iliishapita?, hivi inaruhusiwa kuiendeleza hadi leo?!. Kusema ukweli kuna type fulani ya uongo ukiutunga, hata msomaji anaweza kuelewa kabisa, kuwa mwandishi sio timamu!, niliwahi kusema mara nyingi humu, mtu kuwa kichaa, sio lazima hadi aokote makopo!.

Mode, vitu kama hivi kuendelea kuachwa ndivyo vinavyoshusha hadhi ya jf!.
Ben Saanane
ni memba humu, his ability, capability na misimamo yake inafahamika humu!!.

Pasco

Familia yangu ya Facebook,Marafiki wa
karibu na wa mbali kwenye mitandao na nje ya
mitandao,Salaaam! Kwa rehema na mapenzi yake Mwenyezi
Mungu na kwa dhamira ya kweli,moyo usiotetereka katika hali
yoyote kimapambano,Ndani ya masaa 72 nitatangaza
Maamuzi. Nitawaomba mniunge mkono katika maamuzi
hayo.Ni makini na sahihi.Yatakua matamu na machungu kwa
baadhi ya watu.Nimedhamiria...! The storm will pass,the
spring will come. Let the nature of patience be an
encouragement as you continue to wait. Aluta Continua,Victor
y Ascerta.... Ben

Naunga mkono hoja, Ben Saanane is better than this!.

Pasco

Saanane ni Jemedari wa Ukweli, bonge la Strategist, hana tamaa za kijinga, hupanga karata zake kwa umakini mkubwa ... Kamwe hawezi kuhama CHADEMA ...

Ben kuhamia chama kingine ni haki yake ya msingi, silisemei hilo. lakini hicho unachosema kinamhamisha "mission" za chama , hayo ni maneno tuu hata kwenye khanga yapo.

kwa hii sheria mpya ya mitandao sasa hivi unatakiwa uwe jela!

Mkuu Pasco nahisi unaelekea kuaibika.

Usimgarantii mwanasiasa hata siku moja. Utaumbuka!!

BEN SAANANE nakuomba uje mkuu utoe huu ukakasi.
sema neno moja tu na roho zetu zitapona

Umenielewa lakini nilichokiongelea au umekulupuka tu?nimezungumzia uongozi wa chama siyo ubunge!CHADEMA mkiendelea na huu ubishi wenu mtakiua hiki chama.Mjifunze kusikiliza na kuelewa, that groupthink you are creating will be the downfall of CHADEMA.

Amini usiamini mkuuu, ni pigo kubwa sana kumpoteza kijana makini kama Ben Saanane hapa ni lazima tujitafakari.

Bila Shaka Mtoa Mada Unatumia Pombe Kali, Mpaka Imepelekea Kuharibu Ubongo.

Aceni uoga BEN hawezi kuhamia chama cha wasaliti hata siku moja.Itakua ni maamuzi ya kutangaza nia ya kuliwania jimbo la Rombo

Nilishaleta uzi hapa kuhusu Ben Saanane kuhamia ACT Wazalendo mods wakaufuta, ni kweli ben anahamia ACT. Ben anapata upinzani sana ndani ya Chadema tena kutoka Chadema kanda ya Kaskazini Arusha. ACT ndio chama sahihi kwa Ben kuweza kutimiza ndoto zake za kuwa mbunge wa Rombo

Acheni story za kikuda na kumlisha mtu maneno,Kamanda Ben Saanane alishakanusha huo usaliti kule FB...

Aisee, ngoja tuone.

Nilikuwa namtahadhrisha Pasco. By the way, Weka akiba ya maneno.

Sidhani kama Ben saanane anaweza kuhama Chama kwa Aina yake ya Msimamo imara wa kiitkadi.

Na ikitokea akahama itakuwa ni moja kati ya Makosa Makubwa kisiasa huko Mbeleni.

Sitashangaa!!!!!!

Wekeni akiba ya maneno.
Mnayajua ya Ben?
Asipoenda ACT,nyie mliomtukana na kumbeza mtafanyaje?

Ben ni mtu makini nalisema hili baada ya kutafakari kwa kina, na katu awezi kukiama chama makini kama CHADEMA.

Rumours kama hizi whether true or not zinasaidia mlengwa kujitathmini mwenyewe (his strengths and weaknesses) na kutathmini nafasi na mchango wake ndani ya chadema. How does chadema fans/jf public perceives him. Namshauri Ben Saanane atulie watu wajimwage.

Acheni kupiga ramli chonganishi, nani kakuambia ana hamia ACT

Mpaka sasa Ben Saanane hajatokeza kwenye uzi huu? Hivi kweli ameamua kuharibu CV yake? ...

Naamini Ben Saanane anaupeo mkubwa zaidi ya Zitto, ni Mwanaharakati na Mwanamapinduzi zaidi ya Zitto, ni kiongozi zaidi ya Zitto. siamini kama ataweza kujiunga na ACT na kuwa chini ya Zitto.

Mkuu Ben Saanane njoo uondoe huu utata.

Pasco ,nasikitika kwa comment yako hapo juu.
Maana inaobesha unaishi kwa mazoea.
Hivi akitokea mtu leo akakwambia ipo siku jua litatokea magharibi kuelekea mashariki jee utaamini au utakataa?simple,najua utakataa na hutaendelea kumsikiliza huyo mtu na utamuona chizi.
Ndicho ulichokifanya kwa mleta uzi na kutokana na heshima yako hapa JF kuna baadhi ya members umewaaminisha hisia zako kama comment hizo hapo juu zinavyojionesha.
Nakuachia Swali kaka yangu Pasco
Vipi kama ni kweli?Jee sura yako utaiweka wapi?
Jee utamuomba radhi mdau akiyeweka bandiko hili?
Hilo ni swali moja lenye mfumo wa (a),(b),(c).
Nakutakia jioni njema.
 
Last edited by a moderator:
You have talked my thoughts! Ben Saanane namkubali sana, akiondoka CHADEMA itakuwa ni huzuni sana kwangu pia even though mi pia ni vigumu sana kuhama hiki chama, nina miaka 6 tangu nimejiunga CHADEMA na sijaona ubaya wa hiki chama bali ni chama sahihi kwa mwanamageuzi yeyote yule hata kama zipo challenges za ndani kwa ndani lakini haziwezi kuondoa uhalisia kuwa CHADEMA ndio chama cha ukombozi nchini, vijana wa bodaboda, mama ntilie, wakulima, wafanyakazi, wanafunzi na kila aina ya watu matumaini yao yote ni CHADEMA hivyo hatuwezi kusaliti fikra za wanyonge hawa kwa kuiacha CHADEMA.

Sitakuwa wa mwisho kuondoka CHADEMA bali nitaipigana na kuilinda CHADEMA hata kama all the commanders will left the party, sababu naamini CHADEMA ni Tanzania, huwezi kuipenda na kuilinda Tanzania bila kwanza kuipenda na kuilinda CHADEMA.

CHADEMA AND TANZANIA ARE INSEPARABLE

Usituongelee watanzania sema chadomo na wachaga are inseparable
 
Last edited by a moderator:
Kwani Ben shida yake ubunge? Na kama ubunge tunachukua inchi october, si atapewa viti vya Rais viko 10 anaogopa nini? Eti mimo kwetu Iringa, kwahiyo nitake ubunge Ismani ambako najua Dada Mh Chiku anautaka na yeye ana privalage kubwa kuliko mimi, ndio nihame chama? Basi kuna lingine lakini kama nimapenzi ya Mungu yatakuwa, ila kama nishetani asithubutu.

hahahaha,, kumbe una ndoto za Chadema kuchukua nchi? unafikiri ben ni mjinga kama wewe
 
We umeona CDM kuna shushu tu, wanishida serikali yenye mashushu ambao ni wachugaji na mashehe??

QUOTE=Matola;12390050]Kumbe wewe ni Mliberali? ok nimekupata.[/QUOTE]
 
I see! kumbe tusio na vyama hatujui siasa? sasa ni kwa nini mnataka tuwapigie kura vyama vyenu?

Acha kujikana we pro-chadema. Nani asiyekujua hapa na kelele zako za ki-bavicha? Au unakikana chama lako chadema baada ya kuona limeanza kufulia?
 
Jamani kulikoni uzi umefikia mpaka ukurasa wa 16 bado Ben hajajitokeza tu kuthibitisha au kukanusha? Hapa anaongelewa Ben yule yule anayefahamika hapa Jukwaani au mwingine? Au ndo namna kupima upepo unakoelekea?
 
Ben anapima Upepo ni wakina nani Wanafiki na wakina ni Marafiki.

ILA KUHAMA CHAMA SI UAMUZI MGUMU NI UANUZI WA KAWAIDA TU. UAMUZI MGUMU NI KUJINYOGA TU.
 
Naamini Ben Saanane anaupeo mkubwa zaidi ya Zitto, ni Mwanaharakati na Mwanamapinduzi zaidi ya Zitto, ni kiongozi zaidi ya Zitto. siamini kama ataweza kujiunga na ACT na kuwa chini ya Zitto.

Kwahiyo unamaana Ben Saanane hapaswi kuwa chini ya Mbowe kwa sababu ana upeo mkubwa kuliko Mbowe?maana kama Ben Saanane ana upeo kuliko Zitto maana yake ana upeo pia kuliko Mbowe.
 
Kuna haja gani kusikitika wakati hatujajua anaenda kufanya nini? Kama ametumwa na chama je?
Kwa sasa sioni sababu ya kusikitika kutokana na kazi nzuri aliyoifanya kwenye PM7.
Mkuu tuko pamoja sana....Kwangu mimi CHADEMA ni zaidi ya Mpenzi wangu...Naipenda sana....Na ninahuzunika sana pale mabaya yanapoikuta CHADEMA.Ninafurahi sana pale ninapoona chama changu kinazidi kupata mafanikio.

Nitakipigania chama hiki kwa moyo wangu wote na nguvu zangu zote...Nitajitoa kwa hali na Mali...Mungu anisaidie

Nimejiunga na CHADEMA mwaka 2004.....Nikiwa bado mdogo tu....Nimekuwa muumini wa chama...Chama ni kama pumzi yangu...

Hata waondoke watu wote...I will be the Last Man standing.

Kwangu mimi CHADEMA ni nchi yangu.....Nikihitajika kutoa damu yangu kwa ajili yake nitafanya hivyo.

Nitaungana na makamanda wenzangu kuhakikisha nia ya pamoja ya chama inafikiwa....

Hata kama itatokea leo kuna changamoto za ndani....hiyo ni nafasi ya kuimarisha chama changu....

Kamwe sitakimbia matatizo yoyote yale ndani ya chama changu bali nitakabiliana nayo.....MUNGU ANISAIDIE
 
Kwa Ben Saanane nitakuwa wa mwisho kuamini na mpaka nishuhudie imetokea.
Kwa sasa wacha ni reserve kauli yangu.

 
Last edited by a moderator:
Jamani kulikoni uzi umefikia mpaka ukurasa wa 16 bado Ben hajajitokeza tu kuthibitisha au kukanusha? Hapa anaongelewa Ben yule yule anayefahamika hapa Jukwaani au mwingine? Au ndo namna kupima upepo unakoelekea?

Subiri hadi saa 72 ziishe ndo atakuja
 
Acha kujikana we pro-chadema. Nani asiyekujua hapa na kelele zako za ki-bavicha? Au unakikana chama lako chadema baada ya kuona limeanza kufulia?

Usipate shida Young Man kura yangu inakwenda UKAWA nasubili tu tarehe ya uchaguzi nitumbukize kura yangu.

Hujui ulisemalo au haujitambui.
 
akili ndogo kama Sugu,lema, msigwa eti ni wabunge lakini ben mnambania ubunge rombo kisa uchaguzi wa Bavicha, ben ondoka huko chadema ni wanafiki

Hata Mi nshangaa watu kama Lema ,Sugu kuwa wa bunge halafu Ben saanane kutokuwa mbunge ...Ben anawazidi akili karibu Bavicha wote ndio maana wanamuita msaliti...
 
Jamani kulikoni uzi umefikia mpaka ukurasa wa 16 bado Ben hajajitokeza tu kuthibitisha au kukanusha? Hapa anaongelewa Ben yule yule anayefahamika hapa Jukwaani au mwingine? Au ndo namna kupima upepo unakoelekea?

Ben ana akili kuwazidi Bavicha wote sasa anawaangalia mmuendelee kuropoka sijui mtaziweka sura zenu wapi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom