Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Kwani ile kazi aliyokuwa amepewa ben saanane ameshaikamilisha kuhusu zitto kama bado kwanini anaondoka wakati kazi haijaisha?
 
Saanane ni Jemedari wa Ukweli, bonge la Strategist, hana tamaa za kijinga, hupanga karata zake kwa umakini mkubwa ... Kamwe hawezi kuhama CHADEMA ...

Ninachoamini ndani ya CHADEMA jimbo la Rombo ana nguvu, sina hakika tusubiri muda utasema.
 
Si msubiri siku ifike ndio mtajua yote. Mbona wabongo wambea sana siku hizi? Na hata kama akihama kuna ajabu gani? Kuhama vyama ni desturi ya watanzania. Utakuta jamaa anataka kuongelea mambo mengine kabisa na nyie mnarukia megine.

Yeye Ben mbona hakusubiri siku ifike aseme anachotaka kusema? ana kiherehere gani?
 
Just a challenge; tarmac roads is a result of foreign debts which could b done by anyone. Hapo vipi
sio kweli. na hata kama ingekuwa kweli kwa nini hao watangulizi wake hawakufanya? hujiulizi haya? mnaona wivu mpaka kwa barabara mnazozipita wenyewe. wapuuzi kabisa nyie.
 
Ben ana haki ya maamuzi yake...Lakini ni mtu ninayemkubali sana CHADEMA.

Huenda akiangalia mbele haoni mwanya wa kupenya kwenye jimbo la Rombo.

Lakini Ben ni mtu ambaye nilikua naona kuwa ni muumini wa sera na itikadi za Chama

Kama itatokea huyu kamanda akahama Chama nitaumia sana

Ila naipenda sana CHADEMA...Nitakuwa wa mwisho tena wa mwisho kabisa kwenye chama hiki......

Haijalishi niwe na madaraka au nisiwe na madaraka

You have talked my thoughts! Ben Saanane namkubali sana, akiondoka CHADEMA itakuwa ni huzuni sana kwangu pia even though mi pia ni vigumu sana kuhama hiki chama, nina miaka 6 tangu nimejiunga CHADEMA na sijaona ubaya wa hiki chama bali ni chama sahihi kwa mwanamageuzi yeyote yule hata kama zipo challenges za ndani kwa ndani lakini haziwezi kuondoa uhalisia kuwa CHADEMA ndio chama cha ukombozi nchini, vijana wa bodaboda, mama ntilie, wakulima, wafanyakazi, wanafunzi na kila aina ya watu matumaini yao yote ni CHADEMA hivyo hatuwezi kusaliti fikra za wanyonge hawa kwa kuiacha CHADEMA.

Sitakuwa wa mwisho kuondoka CHADEMA bali nitaipigana na kuilinda CHADEMA hata kama all the commanders will left the party, sababu naamini CHADEMA ni Tanzania, huwezi kuipenda na kuilinda Tanzania bila kwanza kuipenda na kuilinda CHADEMA.

CHADEMA AND TANZANIA ARE INSEPARABLE
 
Last edited by a moderator:
Ben Sanane Ni Mnafiki Kuliko Mbowe Na Zitto Ni Teja Wa Madaraka Alopitiliza.Hayuko Kwa Ajili Ya Chama Wala Nchi Yeye Ni Yeye Ben Kaa Ben Huyu Bwana Mi Namfahamu Sna Ni Mbishi Na Panya Mwenye Kung'ata Na Kupuliza Ben Sanane Ni Mfano Wa Warombo Na Hali Zao Za Ukabila Na Ubinafsi Ulopitiliza
 
CHADEMA akiondoka mtu kama Dr.Slaa au Mbowe ndio chama kinaweza kuyumba kwa kiasi kikubwa sana lakini hawa wengine watakuwa na athari lakini si ya kuyumbisha chama kwa kiasi kikubwa.
 
You have talked my thoughts! Ben Saanane namkubali sana, akiondoka CHADEMA itakuwa ni huzuni sana kwangu pia even though mi pia ni vigumu sana kuhama hiki chama, nina miaka 6 tangu nimejiunga CHADEMA na sijaona ubaya wa hiki chama bali ni chama sahihi kwa mwanamageuzi yeyote yule hata kama zipo challenges za ndani kwa ndani lakini haziwezi kuondoa uhalisia kuwa CHADEMA ndio chama cha ukombozi nchini, vijana wa bodaboda, mama ntilie, wakulima, wafanyakazi, wanafunzi na kila aina ya watu matumaini yao yote ni CHADEMA hivyo hatuwezi kusaliti fikra za wanyonge hawa kwa kuiacha CHADEMA.

Sitakuwa wa mwisho kuondoka CHADEMA bali nitaipigana na kuilinda CHADEMA hata kama all the commanders will left the party, sababu naamini CHADEMA ni Tanzania, huwezi kuipenda na kuilinda Tanzania bila kwanza kuipenda na kuilinda CHADEMA.

CHADEMA AND TANZANIA ARE INSEPARABLE

Mkuu tuko pamoja sana....Kwangu mimi CHADEMA ni zaidi ya Mpenzi wangu...Naipenda sana....Na ninahuzunika sana pale mabaya yanapoikuta CHADEMA.Ninafurahi sana pale ninapoona chama changu kinazidi kupata mafanikio.

Nitakipigania chama hiki kwa moyo wangu wote na nguvu zangu zote...Nitajitoa kwa hali na Mali...Mungu anisaidie

Nimejiunga na CHADEMA mwaka 2004.....Nikiwa bado mdogo tu....Nimekuwa muumini wa chama...Chama ni kama pumzi yangu...

Hata waondoke watu wote...I will be the Last Man standing.

Kwangu mimi CHADEMA ni nchi yangu.....Nikihitajika kutoa damu yangu kwa ajili yake nitafanya hivyo.

Nitaungana na makamanda wenzangu kuhakikisha nia ya pamoja ya chama inafikiwa....

Hata kama itatokea leo kuna changamoto za ndani....hiyo ni nafasi ya kuimarisha chama changu....

Kamwe sitakimbia matatizo yoyote yale ndani ya chama changu bali nitakabiliana nayo.....MUNGU ANISAIDIE
 
Ayatollah mbona aliwahi kusema hamjuwi Saanane hata wakikutana barabarani.

quote_icon.png
By Zitto
Ninasikitika sana kuona wanachama wa CHADEMA wanavyoweza kutumika kwa maslahi ya kundi fulani kuharibu heshima ya viongozi wao mbele ya jamii.

Ninaomba ndugu Ben Saanane aje hapa jukwaani kuthibitisha maelezo haya ya Bwana Mamuya kutoka Arusha. Mimi binafsi nikikutana na Ben Saanane leo naweza kupishana naye maana sijawi kumwona, wala kukutana naye. Ndugu Ben Saanane nimewasiliana naye kwenye simu mara mbili au tatu kuhusu masuala yake ya kitaaluma au pale alipohisi kuonewa ndani ya chama. Sijawahi kukutana naye hata siku moja. Kama nasema uwongo yeye binafsi aje hapa kukanusha.

Mimi pamoja na wenzangu tumejenga chama hiki mpaka hapa tulipofika. Tumeingiza watu kwenye chama hiki ili kwa pamoja tuweze kujenga asasi imara kabisa ya kidemokrasia. Chama hiki kina damu yangu. Chama hiki kina muda wangu. Chama hiki kina jasho langu. Nitakuwa mtu wa mwisho kusaliti chama hiki. Sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa tofauti na CHADEMA. Sitarajii kuwa mwanachama wa chama zaidi ya CHADEMA.

Ninawasihi wana CHADEMA tuache propaganda za kuchafuana. Nguvu kubwa inayotumika kumchafua Zitto ielekezwe kwenye kujenga taasisi imara ya CHADEMA, chama chenye demokrasia, kisicho na upendeleo, chenye uwakilishi wa kitaifa na chenye kuthamini nafasi ya kila mwanachama.

Mamuya, mara kadhaa umetaka kuniona kwa sbaabu nisizozijua na imekuwa ikishindikana. Unapata dhambi kubwa sana kumwaga sumu unayomwaga kwa mtu usiyemjua wala hujawahi kukutana naye.Acha kutumika. Jisimamie. Simamia chama.

Vijana, wote wa vyama vyote, siku zote simamieni misingi (principles) na sio kusimamia watu. Watu sio mawe. Mtaja juta. Misingi inadumu. Watu hawadumu. Acheni kuramba miguu ya watu. Simamieni misingi ya chama. Misingi ya nchi yetu. Misingi ya demokrasia. Kataeni kutumika.

Angalieni, wanaozungumzia sana usaliti waweza kuta ndio wasaliti wakubwa. wanazungumzia usaliti kama 'defensive mechanism'.
Tuacheni ujinga huu. Tufanye kazi. Kazi tu ndio kipimo cha ukamanda na sio kurambaramba visigino vya watu.

Mwisho, nasikia sikia sana habari za kuchinjana. Kuuana nk. Nasikia habari hizi kwa watu wale wale wa kikundi kile kile. Moja, natoka Kigoma. Nimeaga kwetu. Nitakufa kwa amri ya Mungu. Siogopi kufa. Iwapo kifo changu kitatokana na mkono wa mtu, sidhani kama kwa mtu huyo kama hata panya atabaki nyumbani kwao. Underline this.

Pili, revolutioneries don't talk about deaths. Only cowards do.
 
Kwa hali ilivyo ndani ya Chadema Ben hawezi kupata nafasi ya kugombea ubunge Rombo, Selasini atakitetea kiti chake kama Ukawa walivyokubaliana wabunge wote wa sasa watetee viti vyao,Acha kutudanganya

Aende sasa act akapambane na jeshi kubwa la ukawa tuone
 
Sasa iweje ahamie ACT kwa Ayatollah wakati kulikuwa na madai kuwa Ben Saanane alikuwa mbebaji sumu ya kummaliza Zitto? Sasa iweje amfuate tena mtu ambaye alikuwa anasadikiwa kuwindwa na the same guy? Anyway, katiba ya 1977 bado inampa uhuru Ben kuchagua ni wapi kwenda kujishughulisha kisiasa. Hiyo ndiyo demokrasia.
 
Ben ni kijana wenye Akili mingi sana,ila endapo kweli atahamia ACT Kwetu sisi sisi wenye Akili mingi na nzuri tutabaini yafutayo:-

1.Muda wote akiwa CHADEMA Ametumika kama double agent.
2.Yeye na Zito ni wamoja tangu Awali.
3.Tuhuma za SUMU zilikuwa za kweli.
4.Ni miongoni kwao hao waliopewa jukumu la kuiua CHADEMA.
5.Kumbe naye ni msaka tonge.
6.Uadilifu na Uaminifu kwa chama ni Sufuri.
7.Kazi waliyotumwa imewashinda so hana sababu ya kuficha rangi zote alizonazo kwa UMMA kuwa yeye ni MSALITI ALIYEBOBEA HIO KAZI.

Yangu macho na masikio nasubiri kwa shauku kitakachojiri kwa KIJANA HUYO Ben Wasaa nane.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom