Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Unaweza jilinganisha akili zako za kushikiwa na za genius Ben Sanaane!!


Ha ha ha Genius Ben huyu mwenye elimu ya India ama mwingine??

Hivi u genius mnaupima kwa viwango vipi?
 
Alichokiandika fb
Familia yangu ya Facebook,Marafiki wa
karibu na wa mbali kwenye mitandao na nje
ya mitandao,Salaaam!
Kwa rehema na mapenzi yake Mwenyezi
Mungu na kwa dhamira ya kweli,moyo
usiotetereka katika hali yoyote
kimapambano,Ndani ya masaa 72
nitatangaza Maamuzi.
Nitawaomba mniunge mkono katika maamuzi
hayo.Ni makini na sahihi.Yatakua matamu na
machungu kwa baadhi ya watu.Nimedhamir
ia...!
The storm will pass,the spring will come.
Let the nature of patience be an
encouragement as you continue to wait.
Aluta Continua,Victory Ascerta....
Ben Saanane
 
Kwa jinsi nilivyo ona Thread zako huko facebook, Jambo hili ni la Kweli.
 
Bila Shaka Mtoa Mada Unatumia Pombe Kali, Mpaka Imepelekea Kuharibu Ubongo.
 
Huyo mbeba sumu anamfata Zitto huko huko aliko akammalize? au?

Huyo akibaki chadema au hata ahamie wapi hana impact yoyote. Huyo na anaejiita Yericko Nyerere mimi nawaona wapiga porojo tu, hawana zaidi, porojo zao zinaanzia na kuishia JF.

Hurulayn wangu mbona una jazba hivyo?
 
Alichokiandika fb
Familia yangu ya Facebook,Marafiki wa
karibu na wa mbali kwenye mitandao na nje
ya mitandao,Salaaam!
Kwa rehema na mapenzi yake Mwenyezi
Mungu na kwa dhamira ya kweli,moyo
usiotetereka katika hali yoyote
kimapambano,Ndani ya masaa 72
nitatangaza Maamuzi.
Nitawaomba mniunge mkono katika maamuzi
hayo.Ni makini na sahihi.Yatakua matamu na
machungu kwa baadhi ya watu.Nimedhamir
ia...!
The storm will pass,the spring will come.
Let the nature of patience be an
encouragement as you continue to wait.
Aluta Continua,Victory Ascerta....
Ben Saanane

huyo jamaa kumbe ni msaka tonge,
 
Sina hakika kama habari hizo zina ukweli, wacha niwe tomasso katika Hilo. Ninachofahamu Ni kwamba Ben anakubalika kwa viongozi WA chadema jimbo la Rombo, mkutano mkuu WA wilaya Ben Ana kura za kufa mtu. Nategemea Ben kutangaza Nia, ila kama anaenda huko wacha tusubiri. Changamoto kwa Ben Ni moja Tu, ambayo Ni kutofahamika kwa wananchi. Anaweza kumaliza Hilo tatizo kwa kushirikiana na viongozi WA chama
 
Kama ben saa nane atakwenda act, zitto awe makini. Siwezi kumuamini huyu kijana kamwe! Huenda anakwenda act kwa mkakati maalumu! Believe me.

Uzuri wa Zitto tofauti na viongozi wengine wa Chadema hana visasi, na haogopi kuwa na watu wenye uwezo na anawatia moyo waperform zaidi.

Kama ataenda huko, tegemea Zitto kumuunga mkono kwa moyo mweupe, kama anavyosema YA NYUMA TAMEPITA, TUSONGE MBELE.
 
Aceni uoga BEN hawezi kuhamia chama cha wasaliti hata siku moja.Itakua ni maamuzi ya kutangaza nia ya kuliwania jimbo la Rombo
 
Ha ha ha Genius Ben huyu mwenye elimu ya India ama mwingine??

Hivi u genius mnaupima kwa viwango vipi?

Kwa uwezo wa kutoa hoja tu ni wazi kuwa hulingani na Ben, na siasa zinahitaji hoja.Akilelewa vizuri Ben ni mwanasiasa makini sana ajaye.
 
Nilishaleta uzi hapa kuhusu Ben Saanane kuhamia ACT Wazalendo mods wakaufuta, ni kweli ben anahamia ACT. Ben anapata upinzani sana ndani ya Chadema tena kutoka Chadema kanda ya Kaskazini Arusha. ACT ndio chama sahihi kwa Ben kuweza kutimiza ndoto zake za kuwa mbunge wa Rombo
 
Porojo zao zinamzidi mshikaji wako Wa Msoga?

Hakuna Mwanasiasa Tanzania hii aliyekuwa Rais mwenye CV kama ya Kikwete. Hiyo ndiyo tofauti kati yake na makanjanja wa kabla yake.

Hivi vikanjanja vya JF unavipa hadhi hata ya kuvifananisha na Kikwete? ni kama kufananisha tone la maji na bahari.
 
Kwa jinsi nilivyo ona Thread zako huko facebook, Jambo hili ni la Kweli.

Sioni tatizo. Aende anakopataka. Kikubwa atakuwa amejipambanua kuwa sio mnafiki wa kuendelea kuipigia debe Chadema ilhali haipo moyoni mwake. Mimi namtakia kila lenye heri kama kweli, tukutane October Insha allah!
 
Kwa uwezo wa kutoa hoja tu ni wazi kuwa hulingani na Ben, na siasa zinahitaji hoja.Akilelewa vizuri Ben ni mwanasiasa makini sana ajaye.


Jibu swali ni genius kwa viwango vipi?

Kutoa hoja wapi na ktk dhana zipi? kwa comparison gan unaweza sema siwezi mshinda kwa hoja au ni mapenzi tu binafsi?
 
Mkuu Pasco nahisi unaelekea kuaibika.

Usimgarantii mwanasiasa hata siku moja. Utaumbuka!!

apitie hiki Alichokiandika fb
Familia yangu ya Facebook,Marafiki wa
karibu na wa mbali kwenye mitandao na nje
ya mitandao,Salaaam!
Kwa rehema na mapenzi yake Mwenyezi
Mungu na kwa dhamira ya kweli,moyo
usiotetereka katika hali yoyote
kimapambano,Ndani ya masaa 72
nitatangaza Maamuzi.
Nitawaomba mniunge mkono katika maamuzi
hayo.Ni makini na sahihi.Yatakua matamu na
machungu kwa baadhi ya watu.Nimedhamir
ia...!
The storm will pass,the spring will come.
Let the nature of patience be an
encouragement as you continue to wait.
Aluta Continua,Victory Ascerta....
Ben Saanane
 
Last edited by a moderator:
Sina hakika kama habari hizo zina ukweli, wacha niwe tomasso katika Hilo. Ninachofahamu Ni kwamba Ben anakubalika kwa viongozi WA chadema jimbo la Rombo, mkutano mkuu WA wilaya Ben Ana kura za kufa mtu. Nategemea Ben kutangaza Nia, ila kama anaenda huko wacha tusubiri. Changamoto kwa Ben Ni moja Tu, ambayo Ni kutofahamika kwa wananchi. Anaweza kumaliza Hilo tatizo kwa kushirikiana na viongozi WA chama

Kwa hali ilivyo ndani ya Chadema Ben hawezi kupata nafasi ya kugombea ubunge Rombo, Selasini atakitetea kiti chake kama Ukawa walivyokubaliana wabunge wote wa sasa watetee viti vyao,Acha kutudanganya
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom