Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Ben Saanane ni kijana mwerevu, ana haki zake kama Mtanzania mwingine kujiunga na chama chochote cha siasa kwa utashi wake. Naamini kama amekubaliana na mission pamoja na vission ya ACT ya uwazi, uwajibikaji, uzalendo na kutumia rasilimali za taifa kwa manufaa ya taifa zima, basi si ajabu akajiunga ACT

Siasa ni safari, Dr Slaa alikuwa CCM sasa yuko CHADEMA

Lissu alikuwa NCCR sasa yuko CHADEMA
Lema alikuwa TLP sasa yupo CHADEMA
Zitto alikuwa CHADEMA, sasa yupo ACT

Kwa hiyo si ajabu kwa Ben Saanane kuhamia chama chenye dira na muelekeo cha ACT
 
Yaaaa..........umuofia kwako.......tunaomba ututajie msiri wako mkuu aliyekupenyezea. Najua hawezi kwenda ACT kwa sababu alibumbulua mipango ya zitto....enzi zile wakati wanatumiwa hela.

Sema machache. Wanaojua Siasa hawaweki visasi. Wenye uwezo na mbinu wanajuana!
 
Yaaaa..........umuofia kwako.......tunaomba ututajie msiri wako mkuu aliyekupenyezea. Najua hawezi kwenda ACT kwa sababu alibumbulua mipango ya zitto....enzi zile wakati wanatumiwa hela.
Siku zote msiri huwa hatajwi hadharani
 
labda kama anataka kumaliza deal lake la kumpa sumu ZZK ,maana nasikia dogo huwa anatembea na sumu mfukoni
 
kwa jinsi walivyombania uenyekiti wa Taifa bavicha na watu ambao alikua anawategemea sana(mbowe na slaa) ,ukiongeza na umakini wa Ben Saanane lazima atajiuliza mara mbili kubakia chdema chama ambacho hata demokrasia yake ya ndani kimefeli
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom