Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
You have talked my thoughts! Ben Saanane namkubali sana, akiondoka CHADEMA itakuwa ni huzuni sana kwangu pia even though mi pia ni vigumu sana kuhama hiki chama, nina miaka 6 tangu nimejiunga CHADEMA na sijaona ubaya wa hiki chama bali ni chama sahihi kwa mwanamageuzi yeyote yule hata kama zipo challenges za ndani kwa ndani lakini haziwezi kuondoa uhalisia kuwa CHADEMA ndio chama cha ukombozi nchini, vijana wa bodaboda, mama ntilie, wakulima, wafanyakazi, wanafunzi na kila aina ya watu matumaini yao yote ni CHADEMA hivyo hatuwezi kusaliti fikra za wanyonge hawa kwa kuiacha CHADEMA.

Sitakuwa wa mwisho kuondoka CHADEMA bali nitaipigana na kuilinda CHADEMA hata kama all the commanders will left the party, sababu naamini CHADEMA ni Tanzania, huwezi kuipenda na kuilinda Tanzania bila kwanza kuipenda na kuilinda CHADEMA.

CHADEMA AND TANZANIA ARE INSEPARABLE

Mkuu wewe hapo, Ben na baadhi ya wabunge wa Chadema ndio milionifanya niipende na kufwatilia na kuelewa Sera za Chadema na Hatimae kuwa Mwanachama Hai wa Chadema. Chadema kwangu sasa ni kama Ukoo! nikiyaona na kuyasoma Maneno yako hapo Juu napata tumaini kuwa Ukombo huu karibu. Heko kwako mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Hata Mi nshangaa watu kama Lema ,Sugu kuwa wa bunge halafu Ben saanane kutokuwa mbunge ...Ben anawazidi akili karibu Bavicha wote ndio maana wanamuita msaliti...

Ben amechoka kutumwa tumwa vocha na chips mayai pale Ufipa na Mbowe, Anataka kuwatumikia watanzania sasa
 
Ben saanane lazima aondoke chadema,chama kimemfanye kama msukule au ndondocha walimtema ubavicha bila sababu,rombo kule ndo balaa mara anaitwa msaliti kila siku mwacheni apumzike.
 
Ben saanane lazima aondoke chadema,chama kimemfanye kama msukule au ndondocha walimtema ubavicha bila sababu,rombo kule ndo balaa mara anaitwa msaliti kila siku mwacheni apumzike.

Ukimuona anavyotumwa tumwa na Mbowe pale Ufipa utamuonea huruma, kila muda amebeba maliboro anapeleka chips mayai .
 
Ukimuona anavyotumwa tumwa na Mbowe pale Ufipa utamuonea huruma, kila muda amebeba maliboro anapeleka chips mayai .

Hahahahaha kweli wachaga noma wanakutumia kwa faida tu kwa sasa Ben kashtuka bora asepe mapema kama wenzake
 
Kamanda wa Vita Jemedari Big Ben Wa Saanane, Karibu CCM kamanda tutakupa nafasi ya kugombea ubunge Rombo
Kama Mtela na Shonza walipokelewa na Mwenyekiti wa CCM,Ben akihamia CCM atapokelewa na Obama.
 
No comment until proved by the client.
 
Ben saanane lazima aondoke chadema,chama kimemfanye kama msukule au ndondocha walimtema ubavicha bila sababu,rombo kule ndo balaa mara anaitwa msaliti kila siku mwacheni apumzike.

Hakika
 
Kama ni kweli nitaendelea kuamini kuwa CHADEMA kweli ni mpango wa Mungu,Mungu ana weza kumtumia hata shetani kuiokoa CHADEMA inapokumbwa na mikasa mikubwa kama alivyomtumia Ben kuiokoa kipindi kile cha dhoruba kali,na mwezi wa kumi CHADEMA wanaingia Ikulu.
 
Naamini Ben Saanane anaupeo mkubwa zaidi ya Zitto, ni Mwanaharakati na Mwanamapinduzi zaidi ya Zitto, ni kiongozi zaidi ya Zitto. siamini kama ataweza kujiunga na ACT na kuwa chini ya Zitto.

Ben na Zitto ni watu wawili wasiofanana, wana siasa ya aina tofauti. Zitto na tabia yake ya kujikweza hawezi kufanya siasa na Ben halafu akamkubalia..... Ben akienda ACT nina hakika Zitto atakimbilia CCM mama mzazi wa ACT
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom