stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,479
- 39,682
AFCON wachezaji watabadilisha nguo kwel 🤣 🤣
View: https://x.com/i_am_munene/status/2104869913227915754?s=20
View: https://x.com/i_am_munene/status/2104869913227915754?s=20
Hii ni special day out. Yani kavaa nguo za christmas aende kupiga picha Kama tulivyokuwa tukifanya tukiwa watoto.😂😂Kwanza ni zile picha za after umepigwa unaonyeshwa alafu unasema delete hii. Hii ni mbaya toa upige ingine.
View attachment 3680445
Huo ni uzembe na sio kitu cha kujisifu, inaonesha jinsi gn mlivyo mbali na dunia, raia wanaojitambua lazima wawe na information, nyie wakenya wengi hamna information za kutosha ndiyo mana ni rahisi kubebwa ujinga.Sisi hata hatujui makamu wa rais wao ni nani.
This is him without his usual Christmas clothes 😂😂😂Hii ni special day out. Yani kavaa nguo za christmas aende kupiga picha Kama tulivyokuwa tukifanya tukiwa watoto.😂😂
In simple terms.Huo ni uzembe na sio kitu cha kujisifu, inaonesha jinsi gn mlivyo mbali na dunia, raia wanaojitambua lazima wawe na information, nyie wakenya wengi hamna information za kutosha ndiyo mana ni rahisi kubebwa ujinga.
Alafu wale beggars wenu tuliowapa hifadhi watakimbilia nchi gani? 😂😂Hiyo nchi imeshafeli. Kilichobaki ni wananchi wao waanze kukimbilia tu nchi za watu kutafuta maisha 🥲
We live rent-free in their headsIn simple terms.
View attachment 3680462
demu mbovu sikutaki baba. 😂😂😂. Me silagi mademu wabovu. Mimi nikiwa chalii mdogo ni Diamond mtupu 👇🏾 this is also me 2019Sasa hivi unaona umepiga luku na watch fake hahahaaa😂😂
Unakaa kijana wa ushago aliyeenda boarding school for the first time sasa amerudi akatafuta Camera man. Usinifanye nicheke.....picha yenyewe umejichagulia yani your best photo ever.😂😂