Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kwa akili yako mitambo 9 ya Julius Nyerere Hydropower Station imezimwa haifanyi kazi. Stupid Kenyan.

Hatujazima mtambo wowote Tanzania, yote inafanyakazi.
But it was reported just recently that it was operating 40% of it's capacity?😂😂🤣

That's less than 800MW power generation by JNHP
 
But it was reported just recently that it was operating 40% of it's capacity?😂😂🤣

That's less than 800MW power generation by JNHP
Je hii umeisoma?
1788008489989.png
 
Jaribu utumie hata akili ya kuzaliwa, nyumba ya mabati in Dar is slum nikama kuishi ndani ya jiko, shida ni weather conditions.
Hii pia ni tofali sio?

Image
Sio kweli, Dar hakuna nyumba za udongo, alafu kuhusu nyumba za bati Kenya ni kama uji kwa mgonjwa, zipo Kenya nzima, nikuulize swali Mombasa kuna baridi? Mbn nyumba za mabati na udongo zimejaa?
 
Sio kweli, Dar hakuna nyumba za udongo, alafu kuhusu nyumba za bati Kenya ni kama uji kwa mgonjwa, zipo Kenya nzima, nikuulize swali Mombasa kuna baridi? Mbn nyumba za mabati na udongo zimejaa?
Kwa hivyo unajua nyumba zote Dar is a slum? Hapo ni Dar is a slum, na hao ni polisi wenu.
 
Back
Top Bottom