Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Jaribu utumie hata akili ya kuzaliwa, nyumba ya mabati in Dar is slum nikama kuishi ndani ya jiko, shida ni weather conditions.
Hii pia ni tofali sio?

Image
Sio kweli, Dar hakuna nyumba za udongo, alafu kuhusu nyumba za bati Kenya ni kama uji kwa mgonjwa, zipo Kenya nzima, nikuulize swali Mombasa kuna baridi? Mbn nyumba za mabati na udongo zimejaa?
 
Sio kweli, Dar hakuna nyumba za udongo, alafu kuhusu nyumba za bati Kenya ni kama uji kwa mgonjwa, zipo Kenya nzima, nikuulize swali Mombasa kuna baridi? Mbn nyumba za mabati na udongo zimejaa?
Kwa hivyo unajua nyumba zote Dar is a slum? Hapo ni Dar is a slum, na hao ni polisi wenu.
 
What's wrong with apartments? Are you trying to say posh areas ain't supposed to have some apartments?
Posh areas are supposed to have privacy which apartments do not offer. Karen, muthaiga, and many other posh areas in Nairobi do not have apartments
 
Back
Top Bottom