ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,412
- 89,817
Hii ikifanyika ni Bora zaidi kuliko refinery hasa hapo kwenye kiwanda Cha mbolea na umeme maana mteja wetu pamoja na mambo mengine atakuwa Kundustan 😂 😂 👇 👇
View: https://www.instagram.com/p/DaS4GYNkmiG/?igsh=b2hpODEzNHF6eG1v
Ukumbi mpya mkubwa wa mikutano Arusha.Sabasaba au?
Mapua unatapa tapa"Talanta haitajengwa mark my words, ikijengwa nahama JF..." 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Baada ya hii Arusha itakua haikamatiki, kwa miradi na ujenzi wa majengo marefu unaoendelea Arusha, kiukweli wakimaliza watajiweka kwenye nafasi nzuri mtu ya walau jiji namba mbili kimaendeleo hapa Bongo.Kimya kimya.
View attachment 3626803
Kabisa yaani, tupate na mabasi ya mwendokasi sasa.Baada ya hii Arusha itakua haikamatiki, kwa miradi na ujenzi wa majengo marefu unaoendelea Arusha, kiukweli wakimaliza watajiweka kwenye nafasi nzuri mtu ya walau jiji namba mbili kimaendeleo hapa Bongo.
Still tunahitaji refinery yetu kwa jinsi deception iliyofanyika ku-win the deal by Kenya usitegemee energy security toka kwao! Tusijidanganye!Kuna kiwanda Cha mbolea , uendelezaji wa reli ya mtwara mbamba bay, hivi vitu vitatu ni vikubwa sana kuliko refinery. Pia gas extraction huwa na associated industries nyingi kuliko crude oil refinery, ikiwamo na helium gas ambayo ni adimu sana duniani.
Tatizo Tz sijui tunashida gn, majengo mazuri yanatawanywa tawanywa hovyo hovyo badala yawekwe seem moja, hiyo centre ilipaswa iwekwe karibu na lile jengo la PAPU.Baada ya hii Arusha itakua haikamatiki, kwa miradi na ujenzi wa majengo marefu unaoendelea Arusha, kiukweli wakimaliza watajiweka kwenye nafasi nzuri mtu ya walau jiji namba mbili kimaendeleo hapa Bongo.
Ila kwenye hii show wabongo wamenifurahisha sn kumkataa naibu waziri alipoleta mambo yake ya siasa za mama, safi sn.Miaka 30 ya Bongoflava, wakenya wameiona?
View attachment 3626866
View attachment 3626867
View attachment 3626868
View attachment 3626869
Hilo eneo linakuja kwa kasi sana, hotels karibu zote kubwa za Arusha zipo eneo hilo.Tatizo Tz sijui tunashida gn, majengo mazuri yanatawanywa tawanywa hovyo hovyo badala yawekwe seem moja, hiyo centre ilipaswa iwekwe karibu na lile jengo la PAPU.
Not necessary, infact i prefer sehem moja iwe na design moja ya majengo, mfano center arusha obviously inatakiwa kua pale ngorongoro building, so means pale ndo waweke majengo ya quality zinazofanana, sio kama naislum apo apo guest house apo apo car washTatizo Tz sijui tunashida gn, majengo mazuri yanatawanywa tawanywa hovyo hovyo badala yawekwe seem moja, hiyo centre ilipaswa iwekwe karibu na lile jengo la PAPU.