Ndugu yetu
nairobae sasa unawataka watu wote wawe narrow-minded kama wewe? Unataka watu wajadili juu juu tu wasichimbe jambo? Hii ni JF kaka, watu wa humu ni Great Thinkers, siyo kama vile vi social medias vyenu vya huko kenya 24/7 watu wanatukanana na kutambiana ukabila. Society yenu ni primitive sana sana.
But mdogo wangu hoja ya msingi kabisa tumeitaka sote hapa ni kuhusu picha yenye umuhimu mkubwa yaani drone view ya Nairobi, kwanini hutaki kuileta?
Lakini haina shida dunia yote imeona kuwa watu wote wa kenya wameshindwa kutupatia ka picha kamoja tu ka drone view ya Nairobi.
Also issue yenu ya kutembelewa na Waziri mkuu wa singapore mwaka 2023, tunaomba utupatie impact ya ziara hiyo maana sasa tunakimbilia mwaka wa nne.