Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Unajisumbua sana kuweka video nyingi hapa JF, unadhani ni nani atapoteza muda wa kuanza kuzipitia video hizo zote? Wewe weka picha kama ile picha uliyoweka ya horizontal. Weka picha ya drone view.

Kila mtu anajua kwa jinsi Nairobi ilivyo ndogo just one shot ina cover jiji zima.
JF inakutaka ulete Drone view photo
 
NairobiWalker sisi tunakuja mdogo mdogo tu na tunachukua kitu kimoja komoja


View: https://x.com/Uchumi360/status/2063872458512310463?s=20

1780945033591.png
 
Unajisumbua sana kuweka video nyingi hapa JF, unadhani ni nani atapoteza muda wa kuanza kuzipitia video hizo zote? Wewe weka picha kama ile picha uliyoweka ya horizontal. Weka picha ya drone view.

Kila mtu anajua kwa jinsi Nairobi ilivyo ndogo just one shot ina cover jiji zima.
JF inakutaka ulete Drone view photo
Unataka "drone view" lakini hutaki kuona video imechukuliwa na drone!

Bongolala ni bongolala tu
 
Unataka "drone view" lakini hutaki kuona video imechukuliwa na drone!

Bongolala ni bongolala tu
Sasa ndugu yetu British Bulldog!!! unaleta kundi kubwa la links za Youtube videos nani ataanza kupitia kila video na kuona drone view ya Nairobi?
Nguvu ya kutafuta video zote hizo nyingi umeipata, umeshindwa kuleta picha moja tu ya drone view ya Nairobi?
Sasa hivi ni mwaka wa tatu tunawasihi ndugu zetu mtuletee drone view photo lakini mnaishia mitini.

Members wa JF wanauliza kwanini ndugu yetu Nicxie hutaki kuleta drone view photo ya Nairobi?
 
Hawa ndio hutupigia kelele hapa kuhusu road infrastructure. 😂 😂 😂 😂 Hizi vitu munatamani tayari zinakua implemented in Nairobi. Kumbe the longest dual highway in Dar is a slum ni moja tu, na imejazwa zebra crossing kama serengeti. 😂 😂 😂

Image
 
If this one here is poverty
View attachment 3603937

...then I don't know what adjective to use to describe this
View attachment 3603940

Ndugu yetu Nicxie watu wote wanasubiri ulete drone view photo. Hizi hiyo picha uliyoleta siyo drone view. Kwanini lakini unaogopa kuweka picha ya drone ya Nairobi? Hizo slums zikionekana hakuna wa kukucheka kaka. Watu wa hapa JF ni wastaarabu hawawezi kudharau maisha magumu na njaa ya watu wa Nairobi.

Kaka usiogope sisi sote tunakusihi ulete drone view photo utakuwa umewatendea kitu cha maana sana wakazi wa Nairobi maana utakuwa umetangaza utalii wa Kibera Slums.

Karibu Ndugu yetu
 
Wewe ni maembe sana. 😂😂
KCB had revenues of $1.7 billion last year. How much did your tiny CRDB and NMB have.

The only thing LDC bongolala have worth more then Kenya is delusions. 😂😂😂
Sijui na wewe umefufuka kutokea wapi? Unakurupuka tu na kuja kudandia gari kwa mbele. Umesoma kilichoandikwa vizuri au ni ule upugufu wa akili wenu unaotokana na ukosefu wa chakula bora? Kabla sijakujibu hebu waambie wana JF umekula lakini?
 
you dont have to think because we are tired of your old photos, and we already congratulated you on making it to the top 10 world poorest
Why lie in 2026 where information is at a fingertip…that place still looks the same … prove us wrong…. Waiting… time ticking….🤣🤣🤣
 
mbona unakuwa pimbi wewe mbona kabla ya Karia hakukuwa na matoke? Sio kila kitu unajua mzee, wacha uswahili!
Uswahili uko wapi?
Huko nyuma nchi ilikuwa ikikabiliana na matatizo mengi kama kiwango duni kwenye ligi yetu, kutokuwa na academies. Nchi imeshapiga hatua kubwa sana kwenye haya maeneo kabla hajaingia madarakani na aina ya makocha wake anao appoint.

Kila mtu yuko hapa kushare their opinions on all matters zinazo husu nchi yetu na Kenya. Share yours kama una lolote constructive la kusema, kuongeza ama kupinga na sio kutukana watu hovyo karibia kila kukicha.

Tunachosema ni kuwa, tuko kwenye nafasi nzuri sana ya kufanya vyema zaidi na aapointment zake za makocha ndio shida tuliyonayo kwakua tayari tumesha maliza changamoto nyingi tulizokuwa nazo huko nyuma.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/2006095401481298065

Iko hivi, sis ni watu wa mpira na kitambo tulisha propose mambo ya msingi kwenye soka na baada ya miaka kadhaa wametusikiliza na wamefanya yaliyo sahihi.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1653087997686956041

Years later....

View: https://x.com/mshambuliaji/status/1941510675131507173
 
Back
Top Bottom