Hizo Kes 38.3 Trn umezitoa wapi maana hazipo kwenye hiyo picha yako. Total mobile transaction value ya kenya ni KSh 8.23 Trillion (~$63.8 Billion USD) wakati Tanzania. Huku M-Pesa iki monopolize more than 96%
Huku tanzania Mobile Transaction value kupitia TIPS ni TZS 255.13 Trillion (~$94.5 Billion USD)
Amka utajikojolea unaota, na hii is just in one year, bishara nyingi zikiunganishwa mtalia. Also Tanzania tupo na *TANQR *
TANQR (Standardized National QR Code): Tanzania imekuwa nchi ya kwanza ukanda huu wa Africa kusanifisha QR Code moja ya kitaifa. Huna haja ya kuwa na QR ya benki tofauti tofauti mezani kwako; QR moja inaunganisha mabenki na mitandao yote kupitia TIPS.