President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,631
- 94,235
NB: Sisi hatuna uraia pacha. Na haya madharau yanu diaspora ya kuwadharau wanaoishi Tanzania na nyie mnajiona keki, mnajiona mnawazidi akili watanzania wote yanatuongezea hasira ya kukataa uraia pacha.Mimi sio Mkenya nikimbie nchi.
Huku nilipo ndipo niliko kulia tangu kijana mdogo.
Kiongozi ni lazima awe na maono sio kutegemea taasisi na system 🚮
Wewe utabaki kuwa raia wa huko ulaya na siyo raia wa Tanzania. Tumechagua kuwakataa.