Haya mambo ya kitoto kaka, we are talking about big things. Shule za vipaji sote tumesoma mzee wangu. Tena mimi nilikuwa mtaalam wa Math na Physics kila mtu ananijua shule niliyosoma. Ndio maana nakuona mwenza kama KLF hivi. But hapa tunaongelea dharau zako hizo za kumdhara Amiri Jeshi wa majeshi yote ya Ulinzi na Usalama Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Yaani wewe unajion you are the best kuliko akina Professor Mihanjo pale NDC. Huo ni wenda wazimu kaka. Punguza mihemko ya kisiasa akili zako zitarudi vizuri.
Kaka hizo facts unazoziita ni zipi? Kuulizwa swali la kisiasa na unalijibu kisiasa ndio facts? Nimejaribu kukufundisha kwa kina zaidi lakini hutaki kuelewa sijui ni ugumu wa kuelewa au mahaba niue!!? Wanasiasa wote duniani wapo hivyo. Nikakuambia mara nyingi Trump, Putin, Macron na wengine wengi tu wanaulizwa maswali na wanatoa majibu tata au tofauti na kile walichoulizwa. Kwa sababu wanajua swali linaloulizwa lipo na mlengo wa kisiasa na linaweza kuleta utata. Mh. Samia alienda Urusi kuitangaza Tanzania na kuvutia uwekezaji hakuenda huko kuongelea masuala ya Sanctions na issue za Ulaya mashariki na siasa zao dhidi ya Urusi. Kama mwenye akili kutaelewa hilo. Mwanasiasa huwa anayakwepa maswali ambayo yanaleta msuguano usio na lazima.
But wewe kwa sababu ni mfinyu wa siasa huelewi chochote unakuja na emotions zako. Nimekueleza Samia ni mbombezi wa siasa, ameanza kuwa kuingia kwenye Central Commitee ya CCM since mkapa. Sijui unalijua hilo?
Hiki ulichoandika hapa ni General opinion kila mtanzania anafanya hivyo. But wana JF wanakutaka wewe binafsi umelifanyia nini Taifa hili? Hicho ndicho cha msingi. Maana wewe umejinasibu kuwa mjuaji mzito kuliko vyuo vifuatazo vilivyompatia PHD ya heshia:
1. RUDN University - Russia
2. Korea Aerospace University - Korea
3. Chuo Kikuu cha Ankara - Uturuki
4. Chuo Kikuu cha Jawaharlal Nehru (JNU) - India
4. CISM - International Military Sports Council - Medal of Honour / Order of Merit
5. Umoja wa Afrika - African Gender Champion Award
6. African Development Bank - Tuzo ya Maendeleo ya Miundombinu ya Babacar Ndiaye
7. Jukwaa la Kimataifa la Utalii - World Tourism Forum Lucerne (The Royal Tour)
8. Jarida la Kimataifa la Forbes - (World's 100 Most Powerful Women
NB: Tueleze wewe sasa, hao wote waliompatia tuzo unawazidi akili, majopo hayo wewe pekee unaakili kuwazidi
Ni mtu mpumbavu pekee atasimama na kuanza kupinga ovyo ovyo bila hata sababu kama akina Maria Sarungi