Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,053
- 5,432
The only difference between the two pictures ni lipstick tu. 😂😂😂
The only difference between the two pictures ni lipstick tu. 😂😂😂
I'm not lazy like you.Si uende na wewe ukakae na your parents ama unangoja nn
Picha ya 2001
Kuna wakati mwalimu alisema ukitaka kushangaa majumba marefu usiende Ulaya, nenda tu Nairobi.Kulingana na baadhi ya Wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.
View attachment 3522579
1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation
Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
Bwege wewe lete uwanja duniani una seat zimepangwa kama za matatu kama hiziHow do you even compare those seats na hizi zenu zilizobanana kama nyumba zenu za uswazi?
View attachment 3597445
Alafu viti zenyewe ni virefu kama mkia wa punda
Ni Jomo Kenyatta ndiye alisema hivyo! Hata Ruto juzi kasema kuhusu miradi ya NSSF!Kuna wakati mwalimu alisema ukitaka kushangaa majumba marefu usiende Ulaya, nenda tu Nairobi.
Propaganda za kitotoKuna wakati mwalimu alisema ukitaka kushangaa majumba marefu usiende Ulaya, nenda tu Nairobi.
Hii ni Old Trafford seating styleUnataka yabanane kama kama zile za Arusha zilizobanana kama nyumba zenu za uswazi?
The day you will have responsibility na uache kuishi na mamako you will mature up.Si hua mkiambiwaga mna maisha magumu mnabisha, sasa umeaanza kunyooka mwenyewe. Na apo bado i can even recall you showing us your salary 🤣 , i gave you a simple answer, work so hard bado hujui pesa ni nn, and i told you sku watu wakisema waonyeshe what they own utakua depressed shauri yako
Wakenya hapa mliliwa haki ya mama, old model stadium hii wazee. Dunia ishatoka huko amkeni wazee.
I'm working, you think I'm idle and lazy like you? You are the only person in this forum that is ever active 24/7.Go and work utoke slums, shauri yako
Sisi tunajenga kama duniani wanavyojenga wao wenzetu wanajenga kivyao vyao halafu wanataka tufanane nao. 😂😂😂 affordable stadium yao inachekesha. 😂😂😂Hii ni Old Trafford seating style View attachment 3597550
Na hii ni bernabeu View attachment 3597551
Alafu hii ni talanta affordable stadium 😂 😂 😂 View attachment 3597552
Wakenya hamuishi vituko 😂😂😂😂😂😂
Mpuuzi mwenywe we babu 🖕🖕ocean road how? wacha upuuzi! Siku wakitaka kujenga daraja au tunnel kwenda Kigamboni? Upande wa Kigamboni wanaweza kujenga cruiseship terminal hata Kunduchi hata Bagamoyo!
Wanaukataa uwanja wao wanadai ni AI 😂,kunyan wangese sana 😂Hii sio picha ya AI unaweza huko web na ukaihakiki 😂😂👇🏾 View attachment 3597513
Nimeiona render ya uwanja wa dom,na wenyewe utakua 🔥🔥Wakenya hapa mliliwa haki ya mama, old model stadium hii wazee. Dunia ishatoka huko amkeni wazee.
Teargass What is this, je ni kitambaa cha nguo? Naomba kueleweshwa. Au ni shuka?Nimeiona render ya uwanja wa dom,na wenyewe utakua 🔥🔥
Du,kwa hali hii isije kuwa kisirani stadium 😁Hawa ******* hawana uwezo wa ku maintain quality ya infrastructure yoyote wanayojengewa, just imagine hii ni kasarani 👇👇View attachment 3597085